Nchumba


R

rujurumyo

Member
Joined
Jan 28, 2013
Messages
54
Likes
1
Points
0
R

rujurumyo

Member
Joined Jan 28, 2013
54 1 0
Natafuta gal mwaminifu wa kutangaza nia ya life naye. Mie 29 aged. Awe na uwiano na umri huo( 23-26). Awe tayari kutoa her simple CV. Ani PM
 
N

nummy

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
587
Likes
6
Points
0
N

nummy

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
587 6 0
Yupo pale club la aziz anakusubiri, unataka wa mkataba au pamanenti
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,336
Likes
547
Points
280
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,336 547 280
Unatafuta Nchumba?, we utakuwa unatoka kule kwa watani zangu gesi haitoki nini?
 

Forum statistics

Threads 1,273,308
Members 490,351
Posts 30,477,653