Nchi za africa mashariki za kubaliana ushilikiano wa kifedha yaaani kuelekea kuwa na sarafu moja…


B

bmalale

Senior Member
Joined
Mar 30, 2011
Messages
467
Likes
0
Points
0
Age
32
B

bmalale

Senior Member
Joined Mar 30, 2011
467 0 0
[FONT=&quot]Tanzania kama mwanachama imekubari swala hili sasa swali ni je katika ya ule ushirikiano [/FONT]
[FONT=&quot]"Collision of willing "na sisi tuliotengwa ninani atafaidika nahili…maaana mimi nashangaa[/FONT].....ati

[FONT=&quot] [/FONT]
[FONT=&quot]Mimi sijui sana maswala ya uchumi na fedha ..but naomba kuuliza …hivi hii kukubari ushilikiano wa kifedha na kupinga visa moja kwa watalii na maswala mengine ya jamaa zetu ...tukidai eti wana harakisha mambo..........[/FONT][FONT=&quot]ni ipi inamadhara na faida zaidi kwa taifa…kwani hadi sasa nchi kama Kenya na Rwanda ndio bora zaidi kithamani ya fedha kwa dola ya marekani….[/FONT]

Source:East African leaders sign protocol establishing EAC Monetary Union
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,776,027