Naweza kuchaguliwa kwenda a'level


E

EDWIN CLEOPHACE

Member
Joined
Jun 10, 2013
Messages
11
Likes
0
Points
0
E

EDWIN CLEOPHACE

Member
Joined Jun 10, 2013
11 0 0
Jaman wakuu zangu naomba mifahamishe kama kama naweza chaguliwa kwenda a'level ktk government shool kwa matokeo haya CIV-C HIST-D KISW-C ENG-C GEO-D CHEM-D BIO-D MATH-D ni dv 3 ya 25 nitashukuru sana wakubwa zangu.
 
Kun Jr

Kun Jr

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2013
Messages
674
Likes
203
Points
60
Kun Jr

Kun Jr

JF-Expert Member
Joined May 29, 2013
674 203 60
Jaman wakuu zangu naomba mifahamishe kama kama naweza chaguliwa kwenda a'level ktk government shool kwa matokeo haya CIV-C HIST-D KISW-C ENG-C GEO-D CHEM-D BIO-D MATH-D ni dv 3 ya 25 nitashukuru sana wakubwa zangu.
unaulidha makof kwa polisi 3 weeks remains ushanunua tranka na godoro? Anza maandaliz 2gother we are
 
Kun Jr

Kun Jr

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2013
Messages
674
Likes
203
Points
60
Kun Jr

Kun Jr

JF-Expert Member
Joined May 29, 2013
674 203 60
Jaman wakuu zangu naomba mifahamishe kama kama naweza chaguliwa kwenda a'level ktk government shool kwa matokeo haya CIV-C HIST-D KISW-C ENG-C GEO-D CHEM-D BIO-D MATH-D ni dv 3 ya 25 nitashukuru sana wakubwa zangu.
yan hapo comb itakayopewa first priority ni hkl kwa 7b ndo ina point nyingi
 
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,263
Likes
5
Points
0
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,263 5 0
kama mdogo wangu ...sema tuu hizo c alizopata ni ya History, bios na chemistry.
 
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,263
Likes
5
Points
0
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,263 5 0
kama mdogo wangu ...sema tuu hizo c alizopata ni ya History, bios na kiswahili
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,281
Likes
1,397
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,281 1,397 280
Mkuu hapo lazima uchaguliwe ila HKL... So uwe na amani tu.
 
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
1,804
Likes
2,105
Points
280
Mla Bata

Mla Bata

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2013
1,804 2,105 280
Jaman wakuu zangu naomba mifahamishe kama kama naweza chaguliwa kwenda a'level ktk government shool kwa matokeo haya CIV-C HIST-D KISW-C ENG-C GEO-D CHEM-D BIO-D MATH-D ni dv 3 ya 25 nitashukuru sana wakubwa zangu.
Mkuu Edwini, anza maandalizi kabisa, nina imani wote waliofaulu mwaka huu III-25 kupanda juu hamna atakayekosa nafasi ya kwenda Advance coz hata ufaulu wenyewe si umeuona mwaka huu.
 
E

EDWIN CLEOPHACE

Member
Joined
Jun 10, 2013
Messages
11
Likes
0
Points
0
E

EDWIN CLEOPHACE

Member
Joined Jun 10, 2013
11 0 0
Nashukur sana wakuu kwa kunitrust
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144