Nawatafuta watu hawa (nimesoma nao kibasila msingi)

Mgodo visa

JF-Expert Member
Nov 1, 2016
3,244
2,000
Namtafuta (Boyz)
(1) Arthur Mjema
(2) Mvano Mandawa
(3) Ombeni Mnzava
(4) Zabron Mihambo


Girls:-

(1) Lilian Ngowi
(2) Lilian Pasape
(3) Serina John

Mwenye CONNECTION na Watu hawa naomba ani PM...niko Siriaz (FOR REAL)

Nahaidi KURUDISHA hasante ya VOCHA...
 

LadyAJ

JF-Expert Member
Oct 21, 2015
7,147
2,000
Acha kupoteza muda kutafuta watu wanaotafuta vipato vyao, Fanya yako ili siku mkipishana ni mi honi tu barabarani, usisahau kwamba Milima haikutani ila binadamu wanakutana....hivyo haina haja ya kuwatafuta!!
 

Mlaleo

JF-Expert Member
Oct 11, 2011
11,213
2,000
Namtafuta (Boyz)
(1) Arthur Mjema
(2) Mvano Mandawa
(3) Ombeni Mnzava
(4) Zabron Mihambo


Girls:-

(1) Lilian Ngowi
(2) Lilian Pasape
(3) Serina John

Mwenye CONNECTION na Watu hawa naomba ani PM...niko Siriaz (FOR REAL)

Nahaidi KURUDISHA hasante ya VOCHA...
Mkuu huwezi kuwapata maana wote hao wanavyeti fake...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom