Nawashangaa wanaoshangaa Sumaye kuwa mwenyekiti wa kanda Chadema!


M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,314
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,314 280
Kumekuwa na maoni tofauti na mijadala mingi tangu itangazwe rasmi kuwa Sumaye anawania uenyekiti wa kanda ya Pwani Chadema. Eti watu wanasema 'toka uwaziri mkuu hadi eunyekiti wa kanda'. Hapa wanataka kuonyesha ameshuka daraja.

Wapotoshaji hawa hawajiulizi hivi uenyekiti wa kanda ni ukuu wa mkoa? Angeshuka daraja kama angepewa cheo cha kiserikali kama ukuu wa mkoa na akaukubali. Mbona hawamshangai Kikwete kutoka rais hadi makamu mkuu wa Chuo? Hivi wanajua malengo ya Sumaye kisiasa? Au ni wivu tu wa kuona mtu mkubwa kama Sumaye anaenda kufanya active politics na Chadema? Au wanaoshangaa ni wale waliozusha propaganda za Lowassa na Sumaye kurudi Ccm?

Waliodhani mawaziri wakuu hawa wanabip wamechelewa kukata tamaa. Hawa wamedhamiria haswa kuanzisha himaya kubwa ya kisiasa nje ya Ccm. Subirini muone!
 
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
3,792
Likes
1,340
Points
280
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
3,792 1,340 280
Du mbona unafananisha haki na batili, hakuna anayeshangaa Zaidi ya kujidhihirisha uroho wa hao watu katika madaraka ya nchi hii wao wanaona ni wao ndio wanaostahili lakini record zao haziwapi nafasi ya huo weledi unaowapa leo.

Zero alikuwa premier kwa miaka 10 na Chadema ilikuwepo haya mahaba ya ghafla aliyonayo kwa watanzania ndio yanayotia shaka. Siasa za maafali ndio ubunifu aliokuja nao hawa ni malofa tu.

Angeacha wengine wafanye siasa yeye alisha feli na wengine wamepiga hatua kubwa bila yeye na hata chadema akikosa cheo atahamia kwingine wapenda vyeo. Tanzania hakuna kanda na Sumaye sio mtu wa pwani na hajawahi kuwalingania watu wa pwani sema kwa kuwa chama cha watu wa kwao ndio wanapanga mitandao yao kule kwa wengine na mwisho wa siku watajikuta wote wanatoka huko huko kaskazini waweke akiba wakikumbushwa kwamba hiko chama hakifai sababu ya ukanda wasije rusha ngumi.

Angeacha watu wa pwani wajiwakilishe wenyewe kwani huko kaskazini hawajawahi kumpa nafasi mtu wa pwani hawawakilishe hata katika ngazi ya nyumba kumi.

Mawaziri hawa wakuu ni wepesi mno kuwashinda sababu hawana records of accomplishment ni wazeefu tu na sema wenzenu endeleeni kuleta maigizo.
 
B

BUMIJA MOSSES

Member
Joined
Dec 5, 2012
Messages
67
Likes
18
Points
15
B

BUMIJA MOSSES

Member
Joined Dec 5, 2012
67 18 15
Hakika msemo wa Kiswahili "Usiolijua ni sawa na usiku wa giza".
Mshipa ya shingo inawatoka kwa kuona watu wakijipanga kuchukua dola. Waacheni CHADEMA wapange yao, wachaguane, waimarishe Chama chao na hatimaye washinde Chaguzi. Hilo ndio lengo la kuwa Chama cha siasa.
 
M

Musoma

Senior Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
137
Likes
165
Points
60
M

Musoma

Senior Member
Joined Oct 12, 2010
137 165 60
Kumekuwa na maoni tofauti na mijadala mingi tangu itangazwe rasmi kuwa Sumaye anawania uenyekiti wa kanda ya Pwani Chadema. Eti watu wanasema 'toka uwaziri mkuu hadi eunyekiti wa kanda'. Hapa wanataka kuonyesha ameshuka daraja.

Wapotoshaji hawa hawajiulizi hivi uenyekiti wa kanda ni ukuu wa mkoa? Angeshuka daraja kama angepewa cheo cha kiserikali kama ukuu wa mkoa na akaukubali. Mbona hawamshangai Kikwete kutoka rais hadi makamu mkuu wa Chuo? Hivi wanajua malengo ya Sumaye kisiasa? Au ni wivu tu wa kuona mtu mkubwa kama Sumaye anaenda kufanya active politics na Chadema? Au wanaoshangaa ni wale waliozusha propaganda za Lowassa na Sumaye kurudi Ccm?

Waliodhani mawaziri wakuu hawa waAnabip wamechelewa kukata tamaa. Hawa wamedhamiria haswa kuanzisha himaya kubwa ya kisiasa nje ya Ccm. Subirini muone!
Hakuna lolote! Sumaye na Lowassa wana political frustrations baada ya kukosa Urais ndani ya CCM! CHADEMA haina jipya tena sasa inapitia tu ile njia waliyopitia NCCR Mageuzi na TLP kabla ya vifo vyao!
Ndio maana vijana visionary kama JJ Mnyika wako depressed maana hawaoni future ya CHADEMA tena ! Eti leo CHADEMA inategemea kujengwa na watu kama Tambwe Hizza na John Gunninita! WACHUMIA TUMBO hao!
Mfano Guninnita alikuwa CCM mwanzo akatoka akaenda CHADEMA,njaa ikampiga huko akarudi CCM, Lowassa akamrudisha, akamfuga hadi akapata Uenyekiti wa CCM Mkoa wa Dar es Salaam! Lowassa alipoliwa kichwa na JK akakimbia tena kumfuata Lowassa CHADEMA,Lowassa leo akifa (Mungu apishe mbali) na Guninnita anakufa!
CHADEMA kwisha hamna tena vision wala strategy yoyote ya maana!
Mbaya zaidi CHADEMA imejaa vijana wengi wababaishaji ,wachovu wa akili na wasio na uwezo wa kubuni hata miradi midogo midogo ya kujikimu mitaani baada ya kukosa ajira! Ni mijazba na hasira kwa kwenda mbele! Pipooooooooozzz! Ni wapiga kelele na miayo tu kama hivyo tu !
Ndio maana unasikia hao BAVICHA wanatishia kwenda kuvuruga Mkutano Mkuu wa CCM Dodoma! HAWANA KAZI!
 
M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,314
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,314 280
Du mbona unafananisha haki na batili, hakuna anayeshangaa Zaidi ya kujidhihirisha uroho wa hao watu katika madaraka ya nchi hii wao wanaona ni wao ndio wanaostahili lakini record zao haziwapi nafasi ya huo weledi unaowapa leo. Zero alikuwa premier kwa miaka 10 na Chadema ilikuwepo haya mahaba ya ghafla aliyonayo kwa watanzania ndio yanayotia shaka. Siasa za maafali ndio ubunifu aliokuja nao hawa ni malofa tu. Angeacha wengine wafanye siasa yeye alisha feli na wengine wamepiga hatua kubwa bila yeye na hata chadema akikosa cheo atahamia kwingine wapenda vyeo. Tanzania hakuna kanda na Sumaye sio mtu wa pwani na hajawahi kuwalingania watu wa pwani sema kwa kuwa chama cha watu wa kwao ndio wanapanga mitandao yao kule kwa wengine na mwisho wa siku watajikuta wote wanatoka huko huko kaskazini waweke akiba wakikumbushwa kwamba hiko chama hakifai sababu ya ukanda wasije rusha ngumi. Angeacha watu wa pwani wajiwakilishe wenyewe kwani huko kaskazini hawajawahi kumpa nafasi mtu wa pwani hawawakilishe hata katika ngazi ya nyumba kumi.

Mawaziri hawa wakuu ni wepesi mno kuwashinda sababu hawana records of accomplishment ni wazeefu tu na sema wenzenu endeleeni kuleta maigizo.
Umemaliza kuandika upuuzi wako tukuulize maswali kadhaa? Hivi mwenyekiti wa Ccm mkoa wa Dar es Salaam ni mzaramo? Mkikosa cha kukosoa kaa kimya! Kama kuhama chama ni uchu wa madaraka mbona Shonza na Mwampamba mmewapa vyeo? Comment hovyo kabisa
 
C

cytmi

New Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
2
Likes
1
Points
5
Age
28
C

cytmi

New Member
Joined Jun 6, 2016
2 1 5
Du mbona unafananisha haki na batili, hakuna anayeshangaa Zaidi ya kujidhihirisha uroho wa hao watu katika madaraka ya nchi hii wao wanaona ni wao ndio wanaostahili lakini record zao haziwapi nafasi ya huo weledi unaowapa leo. Zero alikuwa premier kwa miaka 10 na Chadema ilikuwepo haya mahaba ya ghafla aliyonayo kwa watanzania ndio yanayotia shaka. Siasa za maafali ndio ubunifu aliokuja nao hawa ni malofa tu. Angeacha wengine wafanye siasa yeye alisha feli na wengine wamepiga hatua kubwa bila yeye na hata chadema akikosa cheo atahamia kwingine wapenda vyeo. Tanzania hakuna kanda na Sumaye sio mtu wa pwani na hajawahi kuwalingania watu wa pwani sema kwa kuwa chama cha watu wa kwao ndio wanapanga mitandao yao kule kwa wengine na mwisho wa siku watajikuta wote wanatoka huko huko kaskazini waweke akiba wakikumbushwa kwamba hiko chama hakifai sababu ya ukanda wasije rusha ngumi. Angeacha watu wa pwani wajiwakilishe wenyewe kwani huko kaskazini hawajawahi kumpa nafasi mtu wa pwani hawawakilishe hata katika ngazi ya nyumba kumi.

Mawaziri hawa wakuu ni wepesi mno kuwashinda sababu hawana records of accomplishment ni wazeefu tu na sema wenzenu endeleeni kuleta maigizo.
Chadema kwa kweli imepotoka kwani utendaji kazi wa hao wakuu kipindi cha uongozi haukuwa na positive impact ktk jamii kwani ulijamaa dhuruma,ufisadi,nidhamu mbaya kwa watumishi,hivyo sizani kuwa ndani ya chadema hakuna ushawishi wowote kwa wananchi isipokuwa wanapaka matope chadema.
 
Wakuacha

Wakuacha

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2015
Messages
2,032
Likes
1,182
Points
280
Age
27
Wakuacha

Wakuacha

JF-Expert Member
Joined May 19, 2015
2,032 1,182 280
Hadi huruma kwa Sumaye PM hadi mwenyekigodaaaaaaaaaa
 
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2016
Messages
2,920
Likes
2,200
Points
280
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2016
2,920 2,200 280
Sumaye na Lowasa wamefilisika kisiasa hawana jipya wamesababisha Chadema imepoteza mvuto
 
M

Musoma

Senior Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
137
Likes
165
Points
60
M

Musoma

Senior Member
Joined Oct 12, 2010
137 165 60
Hakuna lolote! Sumaye na Lowassa wana political frustrations baada ya kukosa Urais ndani ya CCM! CHADEMA haina jipya tena sasa inapitia tu ile njia waliyopitia NCCR Mageuzi na TLP kabla ya vifo vyao!
Ndio maana vijana visionary kama JJ Mnyika wako depressed maana hawaoni future ya CHADEMA tena ! Eti leo CHADEMA inategemea kujengwa na watu kama Tambwe Hizza na John Gunninita! WACHUMIA TUMBO hao!
Mfano Guninnita alikuwa CCM mwanzo akatoka akaenda CHADEMA,njaa ikampiga huko akarudi CCM, Lowassa akamrudisha, akamfuga hadi akapata Uenyekiti wa CCM Mkoa wa Dar es Salaam! Lowassa alipoliwa kichwa na JK akakimbia tena kumfuata Lowassa CHADEMA,Lowassa leo akifa (Mungu apishe mbali) na Guninnita anakufa!
CHADEMA kwisha hamna tena vision wala strategy yoyote ya maana!
Mbaya zaidi CHADEMA imejaa vijana wengi wababaishaji ,wachovu wa akili na wasio na uwezo wa kubuni hata miradi midogo midogo ya kujikimu mitaani baada ya kukosa ajira! Ni mijazba na hasira kwa kwenda mbele! Pipooooooooozzz! Ni wapiga kelele na miayo tu kama hivyo ! !
Ndio maana unasikia hao BAVICHA wanatishia kwenda kuvuruga Mkutano Mkuu wa CCM Dodoma! HAWANA KAZI!
 
M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,314
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,314 280
Hakuna lolote! Sumaye na Lowassa wana political frustrations baada ya kukosa Urais ndani ya CCM! CHADEMA haina jipya tena sasa inapitia tu ile njia waliyopitia NCCR Mageuzi na TLP kabla ya vifo vyao!
Ndio maana vijana visionary kama JJ Mnyika wako depressed maana hawaoni future ya CHADEMA tena ! Eti leo CHADEMA inagemea kujengwa na watu kama Tambwe Hizza na John Gunninita! WACHUMIA TUMBO hao!
Mfano Guninnita alikuwa CCM mwanzo akatoka akaenda CHADEMA,njaa ikampiga huko akarudi CCM, Lowassa akamrudisha, akamfuga hadi akapata Uenyekiti wa CCM Mkoa wa Dar es Salaam! Lowassa alipoliwa kichwa na JK akakimbia tena kumfuata Lowassa CHADEMA,Lowassa leo akifa (Mungu apishe mbali) na Guninnita anakufa!
CHADEMA kwisha hamna tena vision wala strategy yoyote ya maana!
Mbaya zaidi CHADEMA imejaa vijana wengi wababaishaji ,wachovu wa akili na wasio na uwezo wa kubuni hata miradi midogo midogo ya kujikimu mitaani baada ya kukosa ajira! Ni mijazba na hasira kwa kwenda mbele! Pipooooooooozzz! Ni wapiga kelele na miayo tu kama hivyo tu !
Ndio maana unasikia hao BAVICHA wanatishia kwenda kuvuruga Mkutano Mkuu wa CCM Dodoma! HAWANA KAZI!
Guninita alikuwa mwenyekiti wa Ccm Dar na Tambwe Hiza alilkuwa mkuu wa kitengo cha propaganda makao makuu Ccm. Mbona hatukusikia mnawaita wachumia tumbo wakati huo? Unasema Bavicha hawana kazi ndiyo maana wanaenda Dodoma, hivi ni kijana gani ana kazi Tanzania hii? Au tumuulize Nape tangu amekuwa waziri ana mkakati gani wa kutengeneza ajira kwa vijana?
 
Z

Zamazangu

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2015
Messages
629
Likes
225
Points
60
Z

Zamazangu

JF-Expert Member
Joined May 16, 2015
629 225 60
Hakika msemo wa Kiswahili "Usiolijua ni sawa na usiku wa giza".
Mshipa ya shingo inawatoka kwa kuona watu wakijipanga kuchukua dola. Waacheni CHADEMA wapange yao, wachaguane, waimarishe Chama chao na hatimaye washinde Chaguzi. Hilo ndio lengo la kuwa Chama cha siasa.
Ukiona adui yako anaweweseka kwa maamuzi yako ujue umemshika pabaya, na kinyume chake by Magu
 
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
3,792
Likes
1,340
Points
280
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
3,792 1,340 280
Umemaliza kuandika upuuzi wako tukuulize maswali kadhaa? Hivi mwenyekiti wa Ccm mkoa wa Dar es Salaam ni mzaramo? Mkikosa cha kukosoa kaa kimya! Kama kuhama chama ni uchu wa madaraka mbona Shonza na Mwampamba mmewapa vyeo? Comment hovyo kabisa
Kina Shonza na Mwampamba wamehama wakiwa vijana na bado wanao muda wa kujifunza, hawa mbwa wazee kufundisha mbinu mpya haiwezekani na walishapata nafasi ya kuonyesha weledi wao na aliowateua na kudhani wangekuwa na manufaa na taifa hili anawaita malofa itakuwa wewe nyangalakata.

Comment hii siyo ya hovyo ni kutoka kwa mtu anayefikiri tofauti na wewe ndio tatizo lako umepost kupata mawazo tofauti ni JF pekee ndio kuna mawazo tofauti katika chama chenu wewe huna ruhusa ya kutoa mawazo tofauti unadumisha fikra tu za mwenyekiti wenu. CCM hawana kanda!
 

Forum statistics

Threads 1,238,425
Members 475,954
Posts 29,319,891