Nawapenda sana wanawake wanaovaa khanga nyepesi

Nawapenda sana wanawake wanaovaa khanga nyepesi

Llio 002

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Posts
1,639
Reaction score
2,086
Kwa kweli nikiona mwanamke kavaa khanga hisia za kufanya nae ngono zinaongezekaga kwa kasi sana.

Tena umkute mwanamke anayejua kujifunga vizuri khanga aisee dah lazima udate kidume.

Lakini wanawake wengi hii siri hawajaigundua ,wanajifanya uzungu mwingi ,,wengi wanakwepa kuvaa khanga eti wataonekana wazee

Hii siri niwamegee wanawake mliopo humu ,jifunzeni kujifunga khanga kimahaba mtatupata sana wanaume wakware kama mimi.

Huwa inavutia sana unarudi matembezini unamkuta mpenzi wako kavaa khanga laini na chupii tu ndani kisha anakuja kukulalia mapajani huku akikulembulia macho na kukupa maneno matamu matamu na kukushika shika ndevu na kifua au ukiwa umempakata....

Haki ya nani ukitaka kuniteka mimi kama wewe ni mwanamke nivalie khanga nyepesi ndani uwe na chupi tu hapo nitakupa hata maini yangu yaliyopo tumboni
 
Mzungu akiamka anashika kichwa
Muhindi akiamka anashika Tumbo
Mbongo akiamka anashika _______
 
Kanga moja mm mwenyew ni mhanga..

Wife anajua kbs nachopenda... Huwa anajifunga kanga moja chumbani.. Mimi nabaki hoi
Mkuu asikuongopee mtu khanga moko haijawahi kumuacha mtu salama
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom