Nawachukia Mabinti wenye bikra...

DMCT

JF-Expert Member
Apr 25, 2015
2,286
2,000
Wakuu habarini... Leo nakuja na hoja ambyo kimsingi nitaonekana wa tofauti but eni weyi... Acha iwe hvo... Kimsingi nimeweza kugegeda takribani mabinti 6 wenye bikra na jana kaongzeka wa 7 ila sijawahi kabisa kuenjoy kunako hii dhambi ambayo si dhmb... Naishia kuloa damu tu na mdete kuuma na kubwa zaidi ni usumbuf wa hawa viumbe pindi ukiwa unawatoboa ni purukushani hatari, inafika hatua hadi kukabana shingo.., mwl unaloa jasho. Kwa hapa sijawah kuridhika kabisa na nimeamua rasmi iwapo binti ananidokezea kuwa yy ni bikra iwe kweli au siyo Naachana nae....
 

God'sBeliever

JF-Expert Member
Sep 1, 2015
5,828
2,000
Wakuu habarini... Leo nakuja na hoja ambyo kimsingi nitaonekana wa tofauti but eni weyi... Acha iwe hvo... Kimsingi nimeweza kugegeda takribani mabinti 6 wenye bikra na jana kaongzeka wa 7 ila sijawahi kabisa kuenjoy kunako hii dhambi ambayo si dhmb... Naishia kuloa damu tu na mdete kuuma na kubwa zaidi ni usumbuf wa hawa viumbe pindi ukiwa unawatoboa ni purukushani hatari, inafika hatua hadi kukabana shingo.., mwl unaloa jasho. Kwa hapa sijawah kuridhika kabisa na nimeamua rasmi iwapo binti ananidokezea kuwa yy ni bikra iwe kweli au siyo Naachana nae....
Kwa hiyo tukusaidieje sasa?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom