INAUZWA Nauza vifaa vya salon ya kiume..

Mosskiss

JF-Expert Member
Mar 22, 2011
256
225
Nauza vifaa vya salon ya kisasa iko maeneo ya ubungo mawasiliano.. Vimetumika muda wa mwaka mmoja bado ni kama vipya havina kasoro hata kimoja..
Vitu hvyo ni..
Viti viwili imara
Kiti cha kuoshea kizuri kipya..
Mashine mbili
Vioo vikubwa 3 vina frame ya aluminium
Tv ya singsung inch 25
Kikabati cha kisasa viwili
Kiti cha wageni (3 seater)
Air condition hisence iko poa sana
Boss music subwoofer
Sterelizer na vinginevyo..
NAHITAJI KUUZA JUMLA KWA ANAEHITAJI SERIOUS..
ni kama vipya.. Au kama mnunuzi atahitaji kuendelea na kodi pale cyo mbaya..
Ukihitaji nichek 0713 799 522
IMG_20161214_145734.jpeg
IMG_20161214_145741.jpeg
IMG_20161214_145747.jpeg
IMG_20161214_145801.jpeg
IMG_20161214_145816.jpeg
IMG_20161214_145837.jpeg
IMG_20161214_145848.jpeg
IMG_20161214_145903.jpeg
 

Attachments

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom