Nauza Toyota Chaser GX 100

Nauza Toyota Chaser GX 100

Gari kama hilo muuzaje uwe fair kwa 2.5 ni standard kabisa yaani umeli2mia wee bado unakomaa milion cjui nne huko ya nini??
 
Wadau nauza gari TOYOTA Chaser (GX 100) ina engine ya 1G- FE wajuzi wa magari watakuwa wanaifahamu, bado iko poa sana, namba ni ADB, rangi Silver, bei ni 4 Mil (negotiable) ipo hapa hapa Dar, sababu ya kuiuza ni kwamba nimenunua gari nyingine, hiyo imekuwa haina matumizi.

2.8 vipi mkuu tufunge biashara!
 
Mkuu kama huna pesa piga kimya, haikuwa lazima kucomment kama si mnunuzi
Mkuu suala sio kuwa na pesa ya kununua kila gari linalopita mbele, ila kufahamishana pia ni vizuri zaidi ila mtu anayetaka achukue kama lilivyo. Nadhani umenielewa
 
Dashboard inasomeka km ngapi?

mkuu zama hizi za technologia na kizazi cha digtal bado wanunua gari kwa kuangalia kilomita??
kweli hii nchi bado tupo nyuma sana.aiseee ww hiyo gari yenyewe ni ya miaka 20 iliyopita wametumia wazungu weee kaja mbongo mwenzio katumia mpaka kachoka bado ww unalia na km??

huko mashow room kwenyewe mm nazunguka kila siku nashusha hizo km.mpaka huwaga nawacheka sana wanao nunua gari kwa kuangalia km
 
hiyo ni four cylinder haili mafuta sana, jana nimeuza moja ilikuwa imechoka kuliko hiyo.... naitamani sana hiyo
Unafahamu unachokiongea, Umeona wapi Avante la 4 Cylinder? Usijekuwa umeuza Corrola unatudanganya ni Avante. Pengine mnataka nifunguke tu ingawa niliongea kiutu uzima ili mwenye kuelewa aelewe.

Avante la 6 Cylinder kama hilo ambalo mpaka limepigwa rangi nyingine cha kwanza angalia jiko tena kwa kutumia fundi anayeeleweka vinginevyo kama imechoka utakuja kuamini maneno yangu. Vinginevyo kuliweka sawa tena mnunuzi asiwe bahili na matumizi ya pesa.
 
mkuu zama hizi za technologia na kizazi cha digtal bado wanunua gari kwa kuangalia kilomita??
kweli hii nchi bado tupo nyuma sana.aiseee ww hiyo gari yenyewe ni ya miaka 20 iliyopita wametumia wazungu weee kaja mbongo mwenzio katumia mpaka kachoka bado ww unalia na km??

huko mashow room kwenyewe mm nazunguka kila siku nashusha hizo km.mpaka huwaga nawacheka sana wanao nunua gari kwa kuangalia km
Mkuu mimi huwa namcheka kimya kimya tu mtu anayenunua gari kwa kuangalia aidha odometer reading au plate number.

Kuna jamaa mwaka jana alinunua gari lenye namba za usajili za BYZ..akidhani kitu kimetulia, odometer iko 100,000km. Sasa hivi amelipaki nyumbani. Gharama alizopigiwa na fundi kuliweka tena barabarani anasema ni bora ajiongeze achukue hata kiVITZ.
Kuna gari zinaingia Bara kutokea Zanzibar ikiwekwa namba mpya na kushushwa Odometer reading utaikimbilia, kumbe kabla ya Zanzibar ilikuwa Dubai na kabla ya Dubai ilitumika Japan.
 
hiyo bei unayouza naamini utapata mnunuzi.

Comment nyingine hazina maana, tuawachie wanunuzi.
 
mkuu zama hizi za technologia na kizazi cha digtal bado wanunua gari kwa kuangalia kilomita??
kweli hii nchi bado tupo nyuma sana.aiseee ww hiyo gari yenyewe ni ya miaka 20 iliyopita wametumia wazungu weee kaja mbongo mwenzio katumia mpaka kachoka bado ww unalia na km??

huko mashow room kwenyewe mm nazunguka kila siku nashusha hizo km.mpaka huwaga nawacheka sana wanao nunua gari kwa kuangalia km

Tehe tehe tehe, najua hilo sana. Nimetumia lugha ya picha tu, mwenye akili atajua.
 
Back
Top Bottom