Usijitetee sana mkuu , toa ruhusa mnunuzi aje Na fundi wake Kwa ajili ya ukaguzi ili ajiridhishe zaidiBro haina tatizo lolote, haijarudiwa rangi wala haijawah kupata ajali.
VyumaGari milion 2.8?
Mkuu ulipewa bure?
Wachache sana wanauwezobwa kukujibu ukweli kwenye haya maswaliIna tatizo gani LA kiufundi?
Imerudiwa rangi?
Iliwahi kupata ajali?
Of course Saidaty ni keNilinunuliwa jmn nimepata shida ndo NAUZA, hlf mm sio me ni ke.
Mbona sijataja jinsia yako hapo?Nilinunuliwa jmn nimepata shida ndo NAUZA, hlf mm sio me ni ke.
Pesa hatuweki bank wewe, tunachimbia chiniWatu mnajua kuongea kwenye thread za watu..we kama ni serious buyer c umchek PM muongee biashara..ushaambiwa gari haina tatizo..kama una ela unaenda kukagua na fundi wako isipokurodhisha unaacha..sio maneno miiingi alaf mtu ana ata laki bank [emoji23][emoji23]..
SafiiSOLD SOLD SOLD SOLD SOLD