Mr Bean
JF-Expert Member
- Mar 17, 2018
- 206
- 178
habari zenu wadau,
Kama kichwa cha habari kinavyosema,
Ni used ila ipo katika hali nzuri (good condition). haina tatizo lolote.
Sifa zake
bei : Tshs 35,000/=
wote mnakaribishwa. ( napatikana Dar ).
ukihitaji ni pm au weka comment yako hapa.
Kama kichwa cha habari kinavyosema,
Ni used ila ipo katika hali nzuri (good condition). haina tatizo lolote.
Sifa zake
- Ina play video cd na ipo cable yake za kuunganisha kwenye tv.
- Ina play audio cd. (mp3)
- Inatumia battery ( mbili size AA).
- Inatumia umeme ( ina adapter yake). kama hamna umeme au upo safarini unaweka battery inapiga kazi kama kawa.
- Ina remote yake. (remote control)
bei : Tshs 35,000/=
wote mnakaribishwa. ( napatikana Dar ).
ukihitaji ni pm au weka comment yako hapa.