Nauza shamba


I

igunga99

New Member
Joined
Dec 16, 2013
Messages
3
Likes
0
Points
0
I

igunga99

New Member
Joined Dec 16, 2013
3 0 0
Shamba tambarare lenye ukubwa wa hekari mbili linauzwa.mahali ni bunju- B mwendo wa dakika 10-15 kwa gari kutoka kwa wa athirika wa mafuriko.Bei ni millioni 28 udalali unakaribishwa pia.
 
Kitope

Kitope

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
237
Likes
16
Points
35
Kitope

Kitope

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
237 16 35
Shamba tambarare lenye ukubwa wa hekari mbili linauzwa.mahali ni bunju- B mwendo wa dakika 10-15 kwa gari kutoka kwa wa athirika wa mafuriko.Bei ni millioni 28 udalali unakaribishwa pia.
Mkuu M.28 unauza ama unatangaza :)
Dah
 
P

Pandamlima

Senior Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
150
Likes
2
Points
35
Age
43
P

Pandamlima

Senior Member
Joined Feb 27, 2013
150 2 35
naomba namba yako tuongee hiyo biashara
 

Forum statistics

Threads 1,251,561
Members 481,767
Posts 29,776,053