Nauza shamba picha ya ndege kibaha

joss1973

JF-Expert Member
Mar 18, 2010
393
225
Nauza shamba picha ya ndege kibaha linaukubwa wa heka 5.na hata kidogo nakupimia .kwa mawacliano zaidi whatsaap 0713 95 92 90
 

DVD25

JF-Expert Member
May 23, 2014
219
0
Unakata kuanzia ukubwa gani na bei Tshs ngapi kwa lote na kwa kipande utakachonikatia nikitaka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom