joss1973 JF-Expert Member Joined Mar 18, 2010 Posts 405 Reaction score 103 May 24, 2014 #1 Nauza shamba picha ya ndege kibaha linaukubwa wa heka 5.na hata kidogo nakupimia .kwa mawacliano zaidi whatsaap 0713 95 92 90
Nauza shamba picha ya ndege kibaha linaukubwa wa heka 5.na hata kidogo nakupimia .kwa mawacliano zaidi whatsaap 0713 95 92 90
D DVD25 JF-Expert Member Joined May 23, 2014 Posts 219 Reaction score 67 May 24, 2014 #2 Unakata kuanzia ukubwa gani na bei Tshs ngapi kwa lote na kwa kipande utakachonikatia nikitaka