Nauza Shamba bagamoyo fukayosi

Nauza Shamba bagamoyo fukayosi

suziedalitso

Member
Joined
Apr 24, 2015
Posts
15
Reaction score
4
Nina Shamba nilinunua chini ya kampuni wanao uza mashamba ya mradi linauzwa milioni tano ni eka tano malipo ni kwa installment nikalipa installment ya kwanza 1.5m sasa tukapata eneo lingine mjini kdgo kwa MTU alikuwa anauzwa bei ya chini tukanunua hilo pia.natafuta Mteja mwengine tubadilishe ownership tumpe Shamba lile ya bagamoyo Fukayosi aturudishie 1.5m tumkabidhi kwa kampuni yeye atakayenunua anaendelee kulilipa kwa installment. Wanakubali malipo kwa installment Tatu ni Shamba zuri la kufaa mananasi na mapapayi.kwa mawasaliano zaidi 0756661761.
 
Nina Shamba nilinunua chini ya kampuni wanao uza mashamba ya mradi linauzwa milioni tano ni eka tano malipo ni kwa installment nikalipa installment ya kwanza 1.5m sasa tukapata eneo lingine mjini kdgo kwa MTU alikuwa anauzwa bei ya chini tukanunua hilo pia.natafuta Mteja mwengine tubadilishe ownership tumpe Shamba lile ya bagamoyo Fukayosi aturudishie 1.5m tumkabidhi kwa kampuni yeye atakayenunua anaendelee kulilipa kwa installment. Wanakubali malipo kwa installment Tatu ni Shamba zuri la kufaa mananasi na mapapayi.kwa mawasaliano zaidi 0756661761.
Vipi mkuu? Tanzania wanajubali wawekezaji wa nje kununua? Na ni bei ngapi shamba hilo haswa?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom