Nauza nyumba kwa bei yakutupa

Nauza nyumba kwa bei yakutupa

Ally maganga

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Posts
1,433
Reaction score
914
Nauza nyumba kwa bei ya tsh 14m tu.

Nyumba ina vyumba vitatu pamoja na sitting room.

Pia ina umeme na ipo karibu na huduma ya maji.
Ina eneo kubwa.

Nyumba ipo Morogoro mjini kata ya Kihonda 1km kutoka Dodoma road.

Kwa maelezo zaidi nipigie 0712977047.
 
Nauza nyumba kwa bei ya tsh 14m tu.

Nyumba ina vyumba vitatu pamoja na sitting room.

Pia ina umeme na ipo karibu na huduma ya maji.
Ina eneo kubwa.

Nyumba ipo Morogoro mjini kata ya Kihonda 1km kutoka Dodoma road.

Kwa maelezo zaidi nipigie 0712977047.

Bhe Ng’wanaMaganga...utale ulejinja e numba yako?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom