Nauza Mashuka ya Mitumba Original

Nauza Mashuka ya Mitumba Original

dtf

Senior Member
Joined
Oct 7, 2013
Posts
121
Reaction score
12
za mchana wapendwa.nauza mashuka ya mitumba original.yapo ya 6 kwa 6 na 5 kwa 6.bei ni elfu kumi na tano.karibun.my namba 0712620078
 
ni mazur sana na hayapauk.ukiyaona naiman utayafurahia na hutosema nipunguze.
 
Hata husemi uko mkoa gani unasema bei tu ptuuuuuuu
 
Ntakucheki kwenye whatsapp manake nina shida nayo sana

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 
za mchana wapendwa.nauza mashuka ya mitumba original.yapo ya 6 kwa 6 na 5 kwa 6.bei ni elfu kumi na tano.karibun.my namba 0712620078
mkuu kam aunataka biashara nenda kanunue mashuka bomba Kampala kwa Sh 20,000/= mupyaaa!
 
za mchana wapendwa.nauza mashuka ya mitumba original.yapo ya 6 kwa 6 na 5 kwa 6.bei ni elfu kumi na tano.karibun.my namba 0712620078

toka lini mtumba ukawwa orijino mkuu..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom