thatone
JF-Expert Member
- Jun 30, 2019
- 365
- 196
Habarini wapendwa wana JF.
Nauza bedsheets /shuka pamoja na foronya zake nne kama inavyoonekana kwenye picha, shuka ni 6 x 6.
Kwa bei ya jumla ni 55 elfu na reja reja ni 70,000.
Napatikana Kalenga opposite na Tambaza (Dar es salaam) pia mkoani tunakufikia mteja wetu tu kwa mawasiliano au maelezo zaidi naomba mniPM kwa mtu aliye serious shuka ni material ya pamba safi kabisa.
SHUKRANI
Sent using Jamii Forums mobile app
Nauza bedsheets /shuka pamoja na foronya zake nne kama inavyoonekana kwenye picha, shuka ni 6 x 6.
Kwa bei ya jumla ni 55 elfu na reja reja ni 70,000.
Napatikana Kalenga opposite na Tambaza (Dar es salaam) pia mkoani tunakufikia mteja wetu tu kwa mawasiliano au maelezo zaidi naomba mniPM kwa mtu aliye serious shuka ni material ya pamba safi kabisa.
SHUKRANI
Sent using Jamii Forums mobile app