Nauza mashine ya kusaga na kukoboa

  • Thread starter AL ADAWY INDUSTRIES
  • Start date

darubin

darubin

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,304
Likes
934
Points
280
Age
32
darubin

darubin

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,304 934 280
Ongeza ushawishi kidogo, tatizo nini? biashara ngumu au madeni.
Maana mtu asije akanunua afu akaanza kusoma namba.
 
AL ADAWY INDUSTRIES

AL ADAWY INDUSTRIES

New Member
Joined
Oct 13, 2018
Messages
4
Likes
3
Points
5
AL ADAWY INDUSTRIES

AL ADAWY INDUSTRIES

New Member
Joined Oct 13, 2018
4 3 5
Lengo la kuuza ni kuongeza hela na kubadilisha mfumo wa biashara.kama unavyoona mashine hiyo ni proposed kwa vijijini mahala pasipokuwa na umeme. Sisi tunahitaji mashine mpya za kisasa kutokana na mazingira tulipo


Sent using Jamii Forums mobile app
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,808
Likes
4,704
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,808 4,704 280
K

Kembamba

Member
Joined
Mar 30, 2017
Messages
61
Likes
19
Points
15
K

Kembamba

Member
Joined Mar 30, 2017
61 19 15
Kuhusu biashara hujaweka sawa jibu lako kama ni nzuri ama ina changamoto flan flan!
 
AL ADAWY INDUSTRIES

AL ADAWY INDUSTRIES

New Member
Joined
Oct 13, 2018
Messages
4
Likes
3
Points
5
AL ADAWY INDUSTRIES

AL ADAWY INDUSTRIES

New Member
Joined Oct 13, 2018
4 3 5
Kuhusu changamoto kiongozi nafikiri unafaham hakuna biashara isiyokuwa na changamoto za hapa na pale, kwa upande wangu changamoto ninazopitia ni upatikanaji wa nafaka(mahindi/mpunga) eneo nililopo sio kijijini na hakuna wakulima.sasa inanilazimu niagize kutoka vijijini cost inakuwa kubwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

K A B U R U

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
522
Likes
302
Points
80
K

K A B U R U

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
522 302 80
Lengo la kuuza ni kuongeza hela na kubadilisha mfumo wa biashara.kama unavyoona mashine hiyo ni proposed kwa vijijini mahala pasipokuwa na umeme. Sisi tunahitaji mashine mpya za kisasa kutokana na mazingira tulipo


Sent using Jamii Forums mobile app
Kuhusu changamoto kiongozi nafikiri unafaham hakuna biashara isiyokuwa na changamoto za hapa na pale, kwa upande wangu changamoto ninazopitia ni upatikanaji wa nafaka(mahindi/mpunga) eneo nililopo sio kijijini na hakuna wakulima.sasa inanilazimu niagize kutoka vijijini cost inakuwa kubwa

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna kitu kinakataa kuunga hapa....:oops:
 

Forum statistics

Threads 1,264,279
Members 486,258
Posts 30,178,621