INAUZWA Nauza mashine ya kuchomelea (welding)

fazbt

Member
Nov 27, 2018
5
45
Habari wana JF

Ninayo mashine ya kuchomelea vyuma (Welding mashine) naiuza 150,000/=.

Nipo Mtoni kwa Azizi Ali, na mashime ipo Mbezi ya Tegeta Dar es salaam.

Nipigie 0719 785 546

IMG_20200728_134727.jpg
IMG_20200728_135002.jpg
IMG_20200728_135116.jpg

Sent from my TECNO S1 using JamiiForums mobile app
 

fazbt

Member
Nov 27, 2018
5
45
Ndugu zangu wana JF mashine hiyo bado ipo, inawezekana huu ndo muda wako wa kupata mashine nzuri, na kwa bei ya bahati.
 

pmoses95

JF-Expert Member
Dec 10, 2012
3,202
2,000
Kwanini unaiuza? Mm natumia za mchina kwenye shughuli zangu.
Nitakuchek lkn
 

fazbt

Member
Nov 27, 2018
5
45
pmoses95, niliinunua kipindi najifunza welding, lakini sikuendelea na mafunzo hayo. niliachia njiani. naiuza kwakua sina plani nayo yoyote kwa sasa!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom