Nauza line ya uwakala wa tigo na voda

Nauza line ya uwakala wa tigo na voda

mayenu

Senior Member
Joined
Mar 26, 2013
Posts
162
Reaction score
83
Habari, kwa anaetaka nunua hzo line kwa ajili ya biashara anakaribishwa.
Tigo -500000
Voda-150000
 
Mkuu,unajua kuwa ni kosa kisheria kuuza?
 
Mkuu,unajua kuwa ni kosa kisheria kuuza?

Sifahamu,nikwamba mi nimeachana na hyo biashara sa nikaona why nikae na line nisizozifanyia kazi while they are pipo out there wataka fanya hyo bizness
 
Sifahamu,nikwamba mi nimeachana na hyo biashara sa nikaona why nikae na line nisizozifanyia kazi while they are pipo out there wataka fanya hyo bizness

Wewe pia ulizinunua?
 
tafadhali nipigie 0717351000 tuongee kuhusu hiyo line ya tigo pesa
 
mie naihitaji ya tigo,naomba namba yako tuongee biasharaa....
 
mkuu hyo ya voda ina second sim??? Na super agent wake anapatikana wap?
 
Habari, kwa anaetaka nunua hzo line kwa ajili ya biashara anakaribishwa.
Tigo -500000
Voda-150000
upo sirious mimi nakupa 4 kwenye ya tigo ni pm sasa hivi tumalize biashara
 
Sifahamu,nikwamba mi nimeachana na hyo biashara sa nikaona why nikae na line nisizozifanyia kazi while they are pipo out there wataka fanya hyo bizness
Surrender namba kwa wahusika halafu wewe uza biashara yako. Unadaiwa kiasi gani kwenye hiyo biashara.
 
Uko wapi nikuletee 4 sasa hv nashida nqyo hiyo line.
 
nipe voda kwa laki na 30 nakuja kuichukua mda huu nicheki 0766988326 we nibeep ndugu
 
Wewe pia ulizinunua?

Yes niliuziwa, hujiulizi why watu wanaziulizia kwenye thread its bcoz znatafutwa na ni mali adimu.especially tigo.

Anyway its already sold.
 
Back
Top Bottom