Nauza laptop used kidogo ipo very clean

Nauza laptop used kidogo ipo very clean

Eliamini

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Posts
618
Reaction score
744
nauza laptop used kidogo ipo very clean aina ya accer sifa zake ram gb 4, hard disk gb 1000, processor intel with Gz 2.16 speed, betry inalast masaa 5 kwa matumizi. bei 400,000 kwa mawasiliano zaidi nipigie 0672727316
IMAG0714.jpg
IMAG0717.jpg
IMAG0718.jpg
IMAG0713.jpg
IMAG0715.jpg
 
punguza bei acha kutuona wajinga sisi. tumeshachoka na bei zenu za ajabu mjue
Kwa hiyo bei hiyo PC ni kawaida sana, hujamkuta kichaa tuu wewe, sasa hapo kuna bei ya ajabu hapo?
 
acheni kulia lia, kwa specs hzo hii pc bei n kawaida sana, kama huna pesa funga domo lako kama bakuli la ushirombo
 
acheni kulia lia, kwa specs hzo hii pc bei n kawaida sana, kama huna pesa funga domo lako kama bakuli la ushirombo
Acha maneno ya shombo hujui sisi wengine hapa ni wazazi wako wa kiume,na tunaishi kwa pensheni tu!!??) Tunataka kuwanunulia wadogo zako hii PC.
Jifunze adabu tafadhali.
 
Acha maneno ya shombo hujui sisi wengine hapa ni wazazi wako wa kiume,na tunaishi kwa pensheni tu!!??) Tunataka kuwanunulia wadogo zako hii PC.
Jifunze adabu tafadhali.
sawa mkuu nimeacha, mana wazazi wa siku hz kdg tu mnatishia kutoa laana, kwa bahat laana zenyewe hazshk.
 
Kama upo serious na biashara nitafute nimeweka mawasiliano yangu
 
punguza bei acha kutuona wajinga sisi. tumeshachoka na bei zenu za ajabu mjue
Mkuu sijamuona yoyote mjinga, Mimi nimeweka bandiko la biashara Yule ambaye yupo interested tuwasiliane
 
Acha maneno ya shombo hujui sisi wengine hapa ni wazazi wako wa kiume,na tunaishi kwa pensheni tu!!??) Tunataka kuwanunulia wadogo zako hii PC.
Jifunze adabu tafadhali.
Mzee wangu Kama unahitaji hii PC nitafute Kwa 0672727316
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom