KABAKA28
JF-Expert Member
- Jun 18, 2014
- 211
- 229
Mimi ni supplier, ninauwezo wa kuzalisha kuku 400 kwa wiki.
Natafuta wanunuzi, nitaingia nae mkataba nitakua namuuzia kuku kwa bei ya chini ukilinganisha na bei iliyopo sokoni.
(Mfano, kama sokoni bei ni 5,500 mimi nitamuuzia 5,000 mpaka 4,500)
Note kwa mnunuzu anahitaji kununua: Minimum order kwa wiki: kuku 100
Kuku ni wakubwa na wanapatikana uhakika.
Nipigie tufanye biashara 0767521736
Shamba lipo Mbezi Msakuzi Dar es Salaam.
Sent using Jamii Forums mobile app
Natafuta wanunuzi, nitaingia nae mkataba nitakua namuuzia kuku kwa bei ya chini ukilinganisha na bei iliyopo sokoni.
(Mfano, kama sokoni bei ni 5,500 mimi nitamuuzia 5,000 mpaka 4,500)
Note kwa mnunuzu anahitaji kununua: Minimum order kwa wiki: kuku 100
Kuku ni wakubwa na wanapatikana uhakika.
Nipigie tufanye biashara 0767521736
Shamba lipo Mbezi Msakuzi Dar es Salaam.
Sent using Jamii Forums mobile app