Nauza Kuku Chotara 45 kwa laki3 tu...


GreenHouse

GreenHouse

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
280
Likes
23
Points
35
GreenHouse

GreenHouse

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
280 23 35
Nauza kuku Chotara wapatao 45 kwa bei ya kutupa kabisa Sh300,000/= Hii ni sawa na kama 6,600 kwa kila kuku... Kuku wana umri wa Miezi minne na nusu na baadhi miezi mitatu na nusu, wamechanjwa chanjo zote, wana afya nzuri kabisa, hawana ugonjwa wowote. NB: Majogoo ni mengi kuliko Matetea (japo sijawahesabu mmoja mmoja kujua Namba kamili ya Matetea na Majogoo).
Nauza wote kwa jumla kuclear stock ya kuku na kuingiza new breed.
Kuku wapo Kigamboni Dar Es Salaam.
Kwa mawasiliano piga simu namba 0714 881 500
Atakayenunua ntamletea mpaka alipo kokote Dar Es Salaam Bure kabisa.
 

Attachments:

Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,062
Likes
8,280
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,062 8,280 280
all the best mama utafanikiwa
 
M

Mchunguzi J. Namala

Verified Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
14
Likes
1
Points
5
M

Mchunguzi J. Namala

Verified Member
Joined Oct 31, 2013
14 1 5
Vipi laki mbili unachukua.nitafute kwa namba 0652841434
 
GreenHouse

GreenHouse

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
280
Likes
23
Points
35
GreenHouse

GreenHouse

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
280 23 35
Thanks amu
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,250,713
Members 481,465
Posts 29,742,876