Nauza kiwanja changu

Nauza kiwanja changu

Maongezi yapo
20191108_125456.jpeg
20191108_131304.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu mbona picha imepigwa kwa woga sana yaani kama unaoga nje vile hebu lete picha nzuri watu wakupe mihela. Also hapo tumeona kama njia ya kwenda hapo kwa jirani yako hebu fanya hivyo basi
 
Mkuu mbona picha imepigwa kwa woga sana yaani kama unaoga nje vile hebu lete picha nzuri watu wakupe mihela. Also hapo tumeona kama njia ya kwenda hapo kwa jirani yako hebu fanya hivyo basi
Haina shaka kiomgozi ngoja nifike leo eneo la tukio nipige tena picha.. Njia ipo tena kubwa tu ya kupisha hata na magari mawili, ukiridhia naweza kukupeleka eneo la tukio
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom