Nauza kiwanja bei rahisi sana Madale - Dar es salaam

Nauza kiwanja bei rahisi sana Madale - Dar es salaam

mluhilamkuu

Member
Joined
Dec 8, 2014
Posts
50
Reaction score
25
Wandugu salaam,

Nauza Kiwanja kilichopo hapa Dar es Salaam eneo la Madale. Kina ukubwa wa hatua 20 kwa 25. Nimeshakijenga msingi wa Nyumba na kuchimba shimo la choo na kulijengea kabisa kwa hiyo bado kuanza kupandisha tofali tu. Bei ni Ml.9 tu.
Mhitaji anakaribishwa.

Namba yangu ni 0654 998326
 
Wandugu
Nina kiwanja changu eneo la Madale,Dar es Salaam.Kina ukubwa wa hatua 25 kwa 25.Nimeshakijenga msingi na kuchimba shimo la choo. Bei ni ml.8,500,000.Mteja serious anakaribishwa
0654 99 83 26
 
Wandugu
Nauza Kiwanja changu kipo Madale, Dar es Salaam.Kina ukubwa wa hatua 25 kwa 25.Nimeshakijenga msingi na kuchimba shimo la choo. Bei ni Tsh.8,500,000. Mteja serious anakaribishwa
0654 998326
 
Achana na hatua kwa sababu hatua zako wewe ni tofauti na hatua zangu mimi, sema ni mita ngapi kwa ngapi.? Kama umetumia za mtoto mdogo je?
 
Achana na hatua kwa sababu hatua zako wewe ni tofauti na hatua zangu mimi, sema ni mita ngapi kwa ngapi.? Kama umetumia za mtoto mdogo je?
 
Weka wazi km unafanya biashala,Madale ipi,framingo,kisauke,nakasangwe au magaigwa?
 
Wadau,nauza Kiwanja changu kilichopo Madale,hapa Dar es Salaam.
Kina ukubwa wa hatua za mtu mzima 25 kwa 25.
Nimeshakijenga msingi wa nyumba yenye vyumba 4 vyote vikiwa na vyoo vya ndani,Study Room,VIP Lounge,Stoo,Jiko nk. Pia shimo la choo nimeshalijenga.
Bei ni Ml.8,500,000 tu
Mhitaji anakaribishwa
0654 998326
 
Wadau,nauza Kiwanja changu kilichopo Madale,hapa Dar es Salaam.
Kina ukubwa wa hatua za mtu mzima 25 kwa 25.
Nimeshakijenga msingi wa nyumba yenye vyumba 4 vyote vikiwa na vyoo vya ndani,Study Room,VIP Lounge,Stoo,Jiko nk. Pia shimo la choo nimeshalijenga.
Bei ni Ml.8,500,000 tu
Mhitaji anakaribishwa
0654 998326

Nahitaji
 
Nina mashaka na hiyo bei, maana shimo tu la choo linaelekea kwenye hiyo bei, kiwanja na msingi?? Nina mashaka
 
Weka picha mkuu tuthaminishe na hiyo bei yako.
 
achana na hatua kwa sababu hatua zako wewe ni tofauti na hatua zangu mimi, sema ni mita ngapi kwa ngapi.? Kama umetumia za mtoto mdogo je?
upo sawa kiogoz..leta square meter hapa..mambo ya hatua ya zaman
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom