NAUZA KITASA

fasiliteta

JF-Expert Member
Jul 2, 2014
1,232
2,000
Hamna atakaye kuja whatsap huko bila wewe kuleta ushawishi wa bei.Weka bei kwanza otherwise huko whatsap ni umachinga tu kusumbuana bei mara we una sh.ngap,mara kila mtu unampa bei yake.KUA PROFESIONAL WEKA BEI MWENYE SHIDA ATAKUTAFUTA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom