Nauza Gari Corola 1 11

Nauza Gari Corola 1 11

Loly

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Posts
522
Reaction score
232
nina shida sana ya hela ya haraka, nauza Gari yangu bei ya bure 4.5ml na maelewano yapo ni namba A iko kwenye conditions nzuri sana, mwenye kuhitaji serious anipm
 
Weka taarifa muhimu ie odometer,year of manufacture nk bila kusahau picha za kutosha
 
Pia kwa kuongezea hapo ni kwamba ni mhimu kujua kwanba si kila mtu anayetembelea ukurasa huu amesajiliwa ukisema lazima mtu aje pm kuna wateja utawakosa maana hukuweka hata namba ya simu,ni ushauri tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom