Nauza Fryer ya kukaangia chips!

Nauza Fryer ya kukaangia chips!

Dodo18

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2011
Posts
315
Reaction score
93
Habari wadau. Kama heading inavyosema, nauza double fryer ya kukaangia chips! Ni bado mpya ina chini ya mwezi mmoja tu. Bei yake ni 250,000 na maongezi yapo. Kwa mawasiliano na picha zaidi, tuwasiliane kwenye namba zifuatazo 0754762856 au 0712220207
IMG-20180502-WA0003.jpg
IMG-20180502-WA0002.jpg
IMG-20180502-WA0001.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom