Nauza eneo Kimara Matosa

Nauza eneo Kimara Matosa

JipuKubwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2013
Posts
2,342
Reaction score
2,390
kwa anaehitaji eneo kubwa upana ni hatua 35 na urefu ni hatua 48.Bei ni milioni kumi.Kwa aliye siriaz tuwasiliane,hamna dalali.0683097293.Umeme na barabara vipo,umbali kutoka morogoro road ni kilometa 3.
 
kwa anaehitaji eneo kubwa upana ni hatua 35 na urefu ni hatua 48.Bei ni milioni kumi.Kwa aliye siriaz tuwasiliane,hamna dalali.0683097293.Umeme na barabara vipo,umbali kutoka morogoro road ni kilometa 3.

Kimara matosa ndio ipi hiyo mkuu?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom