Nauza eneo 30 x 30 kinyerezi kifuru

Nauza eneo 30 x 30 kinyerezi kifuru

JERRY

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Posts
630
Reaction score
504
Ni eneo zuri sana ukizingatia kinyerezi kifuru kwa sasa ni moja kati ya maeneo hot sana hapa dar kwa ujenzi wa makazi. Bei milioni 22,000,000/=
kwa mawasiliano piga namba 0713 893 525
 
Ni eneo zuri sana ukizingatia kinyerezi kifuru kwa sasa ni moja kati ya maeneo hot sana hapa dar kwa ujenzi wa makazi. Bei milioni 22,000,000/=
kwa mawasiliano piga namba 0713 893 525

22,000,000/(30*30)=24,444.45/-/m square! Ok Ngoja tujipange!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom