Nauza Canon 7D bei nzuri

Nauza Canon 7D bei nzuri

asanteelimu2016

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2016
Posts
248
Reaction score
147
Habari yako mwana jamii.

Naiuza camera aina ya 7d Plain pamoja na lens standard ya 18-55 mm kwa Tsh 1,200,000.

Camera bado ni mpya sana, tangu inunuliwe dukani imefanya kazi mara mbili tu na ina miezi miwili peke yake.

Inarecord HD video mpaka 1080 quality.

Sababu ya kuiuza ni kuwa nahitaji pesa ya kulipa madeni yanayonikabili na kupunguza ukali wa maisha.

Gharama ya aina hii ya camera dukani ni Tsh 1,450,000

Utakapochukua kwangu utapata na faida ya card cf ya GB 32 speed 80 bure. Ambapo hii peke yake ni Tsh 120,000.

Wasiliana na mimi kwa namba hii: 0654846084
IMG_20200111_072803.jpeg
IMG_20200111_072809.jpeg
IMG_20200111_072733.jpeg
IMG_20200111_072814.jpeg
IMG_20200110_091015.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari yako mwana jamii.

Naiuza camera aina ya 7d plain pamoja na lens standard ya 18-55 mm kwa Tsh 1,200,000.

Camera bado ni mpya sana, tangu inunuliwe dukani imefanya kazi mara mbili tu na ina miezi miwili peke yake.

Inarecord hd video mpaka 1080 quality.

Sababu ya kuiuza ni kwa sababu nahitaji pesa ya kulipa madeni yanayonikabili na kupunguza ukali wa maisha.

Gharama ya aina hii ya camera dukani ni Tsh 1,450,000

Utakapochukua kwangu utapata na faida ya card cf ya gb 32 speed 80 bure. Ambapo hii peke yake ni tsh 120,000.

Wasiliana na mimi kwa namba hii 0654846084View attachment 1320457View attachment 1320458View attachment 1320460View attachment 1320462View attachment 1320463

Sent using Jamii Forums mobile app
Chini ya hapo punguzo lipo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari yako mwana jamii.

Naiuza camera aina ya 7d Plain pamoja na lens standard ya 18-55 mm kwa Tsh 1,200,000.

Camera bado ni mpya sana, tangu inunuliwe dukani imefanya kazi mara mbili tu na ina miezi miwili peke yake.

Inarecord HD video mpaka 1080 quality.

Sababu ya kuiuza ni kuwa nahitaji pesa ya kulipa madeni yanayonikabili na kupunguza ukali wa maisha.

Gharama ya aina hii ya camera dukani ni Tsh 1,450,000

Utakapochukua kwangu utapata na faida ya card cf ya GB 32 speed 80 bure. Ambapo hii peke yake ni Tsh 120,000.

Wasiliana na mimi kwa namba hii: 0654846084
View attachment 1320457View attachment 1320458View attachment 1320460View attachment 1320462View attachment 1320463

Sent using Jamii Forums mobile app
Bado ipo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Video inarekod fresh...nataka nianze kurekod music videos
 
Back
Top Bottom