Nick Neymar
New Member
- Jun 20, 2019
- 1
- 0
Nauza asali kutoka tabora jumla na rejareja
Nick honey
Kwa mawasiliano piga simu 0716701071 /0687111808
Nick honey
Kwa mawasiliano piga simu 0716701071 /0687111808
Nauza asali kutoka tabora jumla na rejareja
Nick honey
Kwa mawasiliano piga simu 0716701071 /0687111808
Hilo neno leo nimeenda kisarawe nikakutana wajasiriamali wanauza bei tofauti na ile ya tabora wakanijibu kwamba hii ni ya pwani haina nikotini. Hivi kuna ukweli katika hili au ni kuharibiana tu biashara. Nauliza tuHaina nikotini ya tumbaku?