Naupenda UKAWA lakini siyo J. Mbatia

Naupenda UKAWA lakini siyo J. Mbatia

bashiru1

Member
Joined
Nov 10, 2013
Posts
38
Reaction score
1
Ndugu wananchi wenzangu tuliopo kwenye vuguvugu hili la mabadiliko,
Naukubali sana Ukawa hasa kutokana na Harakati wanazoendelea nazo za kutuletea Ukombozi wa pili..
Ukombozi dhidi ya mkoloni mweusi.

Nakubaliana na Viongozi wangu wote, isipokuwa huyu mmoja tu, Bwana James Mbatia.
Huyu Kiongozi pamoja na umahiri wake wakueleza mambo, bado asiaminike sana..
Mbatia hapaswi kuaminiwa kwa asilimia zote,

Tutizame kwanza nguvu iliyomweka Bungeni!!
Tutizame tunayepambana nae [ccm]`
Ni ngumu sana kukata tawi ulilokalia at the same time.

Let watch this Man by our two eyes!!
Anaweza akatusaliti.
 
Ndugu wananchi wenzangu tuliopo kwenye vuguvugu hili la mabadiliko,
Naukubali sana Ukawa hasa kutokana na Harakati wanazoendelea nazo za kutuletea Ukombozi wa pili..
Ukombozi dhidi ya mkoloni mweusi.

Nakubaliana na Viongozi wangu wote, isipokuwa huyu mmoja tu, Bwana James Mbatia.
Huyu Kiongozi pamoja na umahiri wake wakueleza mambo, bado asiaminike sana..
Mbatia hapaswi kuaminiwa kwa asilimia zote,

Tutizame kwanza nguvu iliyomweka Bungeni!!
Tutizame tunayepambana nae [ccm]`
Ni ngumu sana kukata tawi ulilokalia at the same time.

Let watch this Man by our two eyes!!
Anaweza akatusaliti.
Mimi binafsi namuona yuko vizuri sana. Kama usaliti angeuonesha kwenye Bunge la Jamhuri ya Muungano. Lakini katika Bunge hilo jamaa anatoa hoja hata za kumdhalilisha aliyemteua.
 
Mimi binafsi namuona yuko vizuri sana. Kama usaliti angeuonesha kwenye Bunge la Jamhuri ya Muungano. Lakini katika Bunge hilo jamaa anatoa hoja hata za kumdhalilisha aliyemteua.

Haitoshi mkuu, hoja zake ushasikia zikijileta direct impacts?
 
Kulikoni tena mliambiwa ukipenda boga penda na ua lake mbona mnaanza kubaguana yabebe yote usiyapunguze.
 
Mimi binafsi namuona yuko vizuri sana. Kama usaliti angeuonesha kwenye Bunge la Jamhuri ya Muungano. Lakini katika Bunge hilo jamaa anatoa hoja hata za kumdhalilisha aliyemteua.
Uzuri wa sura au kichwa.
 
Ndugu wananchi wenzangu tuliopo kwenye vuguvugu hili la mabadiliko,
Naukubali sana Ukawa hasa kutokana na Harakati wanazoendelea nazo za kutuletea Ukombozi wa pili..
Ukombozi dhidi ya mkoloni mweusi.

Nakubaliana na Viongozi wangu wote, isipokuwa huyu mmoja tu, Bwana James Mbatia.
Huyu Kiongozi pamoja na umahiri wake wakueleza mambo, bado asiaminike sana..
Mbatia hapaswi kuaminiwa kwa asilimia zote,

Tutizame kwanza nguvu iliyomweka Bungeni!!
Tutizame tunayepambana nae [ccm]`
Ni ngumu sana kukata tawi ulilokalia at the same time.

Let watch this Man by our two eyes!!
Anaweza akatusaliti.

Inaonekana wazi wazi huna point ya maana dhidi ya Mbatia na kwamba Mbatia inaonekana ni tishio kwako au kwa yule unayetaka kumshabikia

Kati ya watu wanaolichachafya bunge na kulipa bunge mwelekeo ni Mbatia sasa kwako wewe mwanasiasa mzuri ni yupi ebu mtaje
 
Mleta mada inaweza kuwa ni Lyatonga au mtoto wake, hii si bure!
 
Hata mimi nina mashaka na u-radical wa Mbatia.

Uliwahi sikia wapi Mbatia kafanya Mkutano wa hadhara PoliCCM Wamkamletea shida?

Hivi huwa anashiriki moja kwa moja kwenye harakati za kina Sugu na Tundu Lissu na kina Lipumba?
 
mimi ni wasiwasi na lipumba..nyinyiem wanaweza kumtumia kwenye mambo ya kiimani..rejea hotuba yake msikitini!
 
Inaonekana wazi wazi huna point ya maana dhidi ya Mbatia na kwamba Mbatia inaonekana ni tishio kwako au kwa yule unayetaka kumshabikia

Kati ya watu wanaolichachafya bunge na kulipa bunge mwelekeo ni Mbatia sasa kwako wewe mwanasiasa mzuri ni yupi ebu mtaje

Tundu Lissu,
John Mnyika
Mbilinyi..
Machali..
Wenje
...
 
Inaonekana wazi wazi huna point ya maana dhidi ya Mbatia na kwamba Mbatia inaonekana ni tishio kwako au kwa yule unayetaka kumshabikia

Kati ya watu wanaolichachafya bunge na kulipa bunge mwelekeo ni Mbatia sasa kwako wewe mwanasiasa mzuri ni yupi ebu mtaje

Kwake ni Lyatonga mrema mzee wa kiraracha
 
Back
Top Bottom