Naunga mkono hoja wabunge kupimwa akili

Naunga mkono hoja wabunge kupimwa akili

massai

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Posts
653
Reaction score
137
a Mbunge mmoja wa magamba amesema kunahaja ya wabunge kupimwa akili kubaini wenye matatizo katika shughuli zao za kilasiku bungeni na nje ya bunge.sasa swali la msingi hapa ni je hawa wabunge wa magamba watapona kweli????kwasababu utakuta mmbunge katika changia yake yote analalamika mwanzo mwisho na kuikosoa serekali alakini hitimisho lake anaunga mkono hoja,sasa jamani hapo kama sio ukichaa huo ni nini??mimi nafkiri hawa wabunge wa magamba wote wana matatizo makubwa sana ya akili.angalia walivyo gawa raslimali zetu zote kwa wazungu,wathubutu kusema mzungu achukue madini yetu yote kwa muda wa miaka kumi bila kulipa kodi sasahapo kama sio ukichaa basi wazungu nao sikuhizi wanaloga tena kuluko wale kule ufipa na usambaani.
 
Back
Top Bottom