Natengeneza sofa za aina zote kwa bei nafuu

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Jan 23, 2013
5,337
2,000
Hawa mafundi bana bei zao sijui huwa wanawaza nini

Unamwambia kurekebisha tu kubadilisha leather anakutajia 500000 sasa si bora uongezeee ununue jipya
 

yustad azizi

Member
May 28, 2018
16
45
Hawa mafundi bana bei zao sijui huwa wanawaza nini

Unamwambia kurekebisha tu kubadilisha leather anakutajia 500000 sasa si bora uongezeee ununue jipya
Hapana ndgu leather zinatofautiana ubora na inategemea Mteja unataka ynye ubora gn na zina bei na Fundi anakwambia bei hyo kutokana na bei za material kupanda ila ukiongea na Fundi kiujamaa zaid mnasaidiana na sio kukomoana

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom