Natangaza nia ubunge Mufindi Kusini 2015

Natangaza nia ubunge Mufindi Kusini 2015

msigejb

Member
Joined
Aug 29, 2013
Posts
51
Reaction score
6
Natangaza nia kugombea ubunge jimbo la mufindi kusini 2015,

Namalizia Masomo yangu ya shahada ya udaktari mwaka huu.

kwa sasa ni waziri wa sheria, katiba na bunge chuoni kwangu.

background yangu ya uongozi

Primary kiranja wa Michezo tangu la pili hadi la saba
olevel katibu wa serikali ya wanafunzi kidato cha kwanza na cha pili
kiranja mkuu wa serikali ya wanafunzi kidato cha tatu na cha nne.
Advance
mwenyekiti wa TYCS tawi
mwenyekiti wa TYCS wilaya
mgombea umakamu kiranja mkuu nikatoa form kwa mgombea mwingine darasa kwangu ili kupisha mgongano wa maslahi na kupunguza mlundikano wa madaraka kwa vile nafasi hii niliombwa kuigombea na tayari nilishakuwa nashikilia uongozi wa TYCS. Na mgombea niliyemuachia akashinda nafasi hiyo

chuo kikuu.
Mbunge wa wanafunzi waishio offcampus na
mjumbe wa kamati ya kutunga katiba mpya ya serikali ya wanafunzi baada ya chuo kuwa chuo kikuu kamili kutoka kishiriki.
mwandishi wa katiba mpya ya Serikali ya wanafunzi
na sasa Waziri wa katiba Sheria na Bunge

so wadau nahitaji maoni yenu yenye hekima ili kama mnadhani kwa uzoefu huo niliouleza hapo juu inajitosheleza kuingia uwanja wa pili wa mapambano au la.

sijataja chama kwa makusudi ili nipate uzoefu wa mawazo yenu bila kujali upo upande gani kwa sasa ni mwanachama halali wa chama cha siasa.

mpango wangu ni kupambana na Mh. kigola ambaye hadi sasa hakuna jipya alilolileta kwa jimbo hili lenye utajiri mkubwa zaidi tanzania likishika nafasi ya tatu ya utajiri kitaifa.

sijajitaja jina pia kwa sababu ya harakati ninazoendelea nazo kuzifanya ili kutimiza azima yangu bila kuingiliwa.



nakamilisha kuiandika wilaya hii ya mufindi kwenye mtandao hasa kwa kuboresha taarifa halisi za wakazi na hali ya uchumi
 
Weka jina kako halisi la sivyo post hii haina mantiki.Kama unagombea gambami je una ela? Magamba wanataka wenye fweza,ama ni mtoto wa BENITO MALANGALILA au MUNGAI.?
 
Ndugu yangu,Huwezi kutangaza nia katika hali ya uwoga mkuu namna hii.Mtu anaye tangaza nia anaweza kuwa au ameonwa na watu hivyo wamemuomba awanie kiti hicho iliashirikiane na wananchi katika kujiletea Maendeleo au Hajaonwa na watu ila ndani yake anamsukumo na anaona ana uwezo na amegundua changamoto zinazowakabili wananchi katika sehemu husika na anaamini akipata fursa ya uwakilishi ata wawakilisha vema.

Jambo la Msingi la kufahamu ni kwamba usiacademicalise siasa...hasa hapa unaposema unakamilisha andiko sijui kuhusu watu na Uchumi ...hapo ndipo wengi wanapokosea,unachotakiwa ni kwenda moja kwamoja ata the grass root level na kuanza kuonesha hivyo vipawa ulivyonavyo kwani kuna mambo mengi amabayo unaweza kuyafanya hata kabla ya kuwa Mbunge ikiwemo elimu ya uraia,kusaidia kutatua changamopto ndogondog zina zo wakabili(hapa epuka kujidai wewe mfadhili wa Jimbo)utaliwe hela ubaki unakodoa macho waoneshe fursa walizonazo na namna ambavyo wataweza kuzigeuza fursa hizo kuwa Raslimali.

Lazima uangalie Chama unachotaka kukitumia na kuelewa siasa zake vema kwasababu mpaka hapa tulipo ni wagombea kupitia vyama pekee wanaoruhusiwa isipokuwa pale katiba mpya ikiruhusu.Vinginevyo katiba Mpya isipopita kwamwaka 2015 bado suala la Mgombea huru litatakiwa kuwapo kwa mujibu wa MHAKAMA YA AFRICA YA HAKI ZA BINADAMU katika uamauzi wa Kesi ya Mtikila.

La mwisho ni kuacha uoga,unafiki,tamaa mbaya,wivu na husuda na uwe karibu na Mungu pamoja na watu wa rika zote wa sehemu unakotarajia kugombea ukae nao kwa karibu ili wakufahamu na wewe uwafahamu.Usimame wazi kwa wakati unao faa na usiofaa na kueleza nia yako na kushawishi unaokabiliana nao tofauti kidogo na ulivyotupia haka kauzi hapa umeonesha uwoga na ndo maana na kwambia uwoga mara nyingi unaambatana na unafiki,kutojiamini,kupungukiwa na uadilifu jambo ambalo litakufanya usiwe kiongozi unaye jiamini. Kumnukuu Malcom x alisema WE CAN NOT GET WHAT WE WANT BY SINGING THAT 'we shall over come" no "WE MUST STOP SINGING AND START SWINGING"
 
Back
Top Bottom