Natangaza kugombea ubunge jimbo la mbulu

Natangaza kugombea ubunge jimbo la mbulu

MIMI (YUDA GURTY QORYO),KUPITIA JUKWAA HILI NAOMBA NIWAWEKE WAZI KILICHOMO NDANI YA MOYO WANGU KWA MUDA MREFU SASA,NDUGU ZANGU DHAMIRA INANISUKUMA KWA MUDA MREFU SANA TANGU UTOTONI ,NIMEJARIBU KUPINGANA NA DHAMIRA HII SANA SANA!! LAKINI DHAMIRA IMENISHINDA ,NA AMINI KUNA KITU TOKA NDAN YA MOYO KINANIAMBIA KAWATUMIKIE WANA MBULU,KINANIAMBIA WATU WA MUNGU WANA HITAJI UONGOZI WAKO KIMAENDELEO,NIMEAMUA KUGOMBEA ,NINA UZOFU WA KUTOSHA KATIKA UONGOZI,NAWEZA KUWAJIBIKA,NAWEZA KUJITUMA,MWADILIFU,MWAMINIFU,NAYO UTU PIA,KUNA KITU KINANIAMBIA MUDA WA MBULU KUKOMBOKA KIMAENDELEO NI SASA,naomba sasa nisema bora mara mia kutumikia dhamira ya ndani kuliko kutumikia kichwa cha nje.
Sawa unakaribishwa lakini tambua barabara ya kutoka karatu kweenda mbulu wastani wa KM 73 haina lami, maeneo muhimu kama shule za Msingi zilizokuwa zinategemewa wakati huo kama Harka, Sanu baray, Endagikoti na zile za sekondari Imboru Chief Sarwat na Sanu Seminari kwa sasa hazina chagamoto kama zamani, Pia jiandae kupambana na Michael Aweda ambaye nae ameonesha nia ya kumuondoa Mustapha kama ataweza lakini cha Muhimu Mbulu tunataka wachapa kazi na siyo washinda mitandaaoni, muulize Marmo wambulu wanataka nini ndiyo uanze kujipanga kukabiliana nayo
 
Hivi Mikael Aweda anatoka jimbo gani? Kama ni mbulu kaka utaweza kweli? Ninavyokuona hutaweza kupima naye nguvu. Lakini pia nasikia atajitosa Ukonga labdla.
 
makamanda wambulu yaan IRAQW,NAPENDA NIWE MWAZI KATIKA HILI,NA PIA NIWAKUMBUSHE KAULI ALIYOWAHI KUSEMA BABA WA TAIFA HILI,MWL.JK NYERERE,*siasa ya kweli iko mbulu kwa maana ya wairaqw,najua wapo wengi wliojipanga na wanaojipanga lakini nasema kurudia kama hayati mwal.nyerere( siasa ya kweli iko mbulu) tuwaachie wanambulu wamchague mtu wao,jamii ile ni elewa sana hawaangalii maandalizi,hawaangalii media,hawangalii mipango,hawaangalii kichwani ! wanaangalia dhamira ya kweli kwa kiongozi,watu wanashinda dsm ubunge mbulu,jamani!!!!! ,,na amini mtamchagua kiongozi mwenye machungu na matatizo yetu na anaewajali.*i have a dream! i can in fraternity.
 
nasikia watu kibaaaaoo wametangaza nia,,vijana na wenye umri wa makamo,sawa!! lakini sisi wana mbulu tunajiuliza ! hawa watangaza nia walikuwa wapi ? muda wote? tangu miaka ya 2000 walikwepo na walikuwa wanashuhudia madudu ya mhe.p.s.marmo mb. leo 2015 kila mtu anataka uwakilishi wa wairaqw!kwann?heb tujiulize!!matatizo ya maji,barabara,shule,ugomvi wa wafugaji na wakulima,ubadirifu wa mapato,unyanyasaji wa maskini ktk mauzo ya bidhaa,kunyang'anywa ardhi,uvunjaji wa nyumba za watu bila fidia,nk.yalikuepo tangu enzi hizooooo,lakin asilimia 90 ya watangaza nia walikuepo hakuna aliekuwa mzalendo wa kuwakomboa wairaqw .tumeonewa sana ,tumedhalilishwa sana,tumelia sana, sasa leo mnajidai mna penda sana mbulu!hatutafanya makosa tena,tutamchagua kiongozi kijana!!! hatutajali chochte!!!
 
Back
Top Bottom