Natamani kumuoa tatizo umri.....

It is said with some justification that when a woman is ready for intercourse her Virgina dilet so that is ready to accept any size of a cock so age is just a number it doesn't make any difference no matter how much you differ in age
 
mim nooo huwez jua amekukubal ile ya kitoto akikuwa hapo akubadlikie aanze kukimbizana na wenzia kuwa makin
 

You have a point..........tumia lugha rahisi watu tukuelewe vizuri.
 
Wewe una umri gani na binti umri gani? Isije kuwa una 27 na unataka kuoa wa 17....unaweza ishia gerezani!
 
Hpaa sheria za nchi zmekiukwa,mwalim unakula mwanafunz wako,, aseeee mvua 30 halali kwako,et mmekutana uraiank!!!!?
 
Alafu inaonesha utakuwa mzee sana wewe mpaka unaona soo kuoa hako kachalingo kako...
 
We mandela ulimzidi winnie madikizela miaka mingapi?na graca je ??sasa iweje leo miaka 10 unaona mingi?
 

Kwa tofauti ya umri huo, ukimuoa binti huyo, kama una akili chafu, baada ya miaka 10 utamuona anakuzidi umri angalau miaka 10. Hata kama ungekuwa unamzidi miaka 15 huyo bado anakufaa, maana baada ya miaka 15 mingine umri wenu utaonekana kama mlizaliwa siku moja!
 
Acha ubabaishaji wewe, km unataka kumuoa oa tu hakuna shida, umri sio tatizo. km humtaki mtoto wawatu mwambie usimpotezee muda buree.
 
Kama wewe umemzidi miaka hiyo siyo mbaya ila lazima ujiridhishe kuwa utaweza kumtimizia haja zake ipasavyo la sivyo utakuwa ni mtu wa mawazo
Watampigia tu. Huo ndio wasiwasi wangu mkubwa. Tofauti ya mIaka 10 na hizi sukari na pessure, ni lazima apigiwe tu.Na mimi nasema akimweka ndani, wampie tu.maana atakuwa amechoka.
 
Oa tu babu!maana si wanawake tunazeka mapema kuliko nyie!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…