Nataka kuibiwa ama?


msani

msani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
1,596
Likes
428
Points
180
msani

msani

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
1,596 428 180
KUNA KIPINDI NILIKUWA NAPOKEA MESEJI ZA WATU AMBAZO ZINANIHITAJI ETI TUWE MARAFIKI LAKINI MESEJI ZOTE AU NYINGI KATI YA HIZO ZILIKUWA ZINAFANANA,NA NILIJIUNGA NA JF NIMEPOKEA MESEJI KAMA HIZO NA ZIKINIONESHA NJIA NYINGINE YA MAWASILIANO TOFAUTI NA HII TUKUFU YA JF.
MFANO WA MESEJI HIZO NI HII HAPA:

"Hello Dear ,
My name is mercy , I got your contact details and I'm interested in knowing you & being friendly with you I would appreciate if we get acquainted as soon as possible, you can reach me through my private e-mail stated below so that we can get to know each other better.

My private e-mail: (mercyyak33@yahoo.com)


I quite believe that we can start from here since it takes one to know someone. I want you to understand that race or distance does not matter but loving and caring matters a lot in life. I look forward to hearing more from you soonest.

Yours truly,
mercy .
Please contact me directly to my mail so that i will send you my photo ok thanks.
(mercyyak33@yahoo.com)

HAYA WANA JF HEBU NIELEZENI KIDOGO
 
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
539
Likes
10
Points
0
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
539 10 0
Woga wako 2 we wasiliana naye uone.
 
msani

msani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
1,596
Likes
428
Points
180
msani

msani

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
1,596 428 180
Woga wako 2 we wasiliana naye uone.
kipindi cha nyuma nilipata msg kama hiyo ila baadaye wakaanza kuniuliza hadi benki ninayotumia hata akaunti namba,nikawapa akaunti namba feki ambayo nilikuwa natumia kipindi fulani cha nyuma ila ikwa imefungwa kwa idhaa yangu,halafu wakanijibu eti hiyo akaunt haitumiki.
sasa naogopa na huyu anaweza kuwa walewale
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
314
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 314 180
mhhhhhhhhhh! kumbe, naomba haka kadudu kasijirudie tena hapa
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
13
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 13 35
kipindi cha nyuma nilipata msg kama hiyo ila baadaye wakaanza kuniuliza hadi benki ninayotumia hata akaunti namba,nikawapa akaunti namba feki ambayo nilikuwa natumia kipindi fulani cha nyuma ila ikwa imefungwa kwa idhaa yangu,halafu wakanijibu eti hiyo akaunt haitumiki.
sasa naogopa na huyu anaweza kuwa walewale
Uko nyuma sana ndugu yangu hadi hapo hujui huo ni wiziwizi wa wazi kabsaaaaaaaa
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
wezi hao mkuu usijaribu kabsaa wengi wao wapo senegal,nigeria,ghana na south africa
 
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
539
Likes
10
Points
0
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
539 10 0
kipindi cha nyuma nilipata msg kama hiyo ila baadaye wakaanza kuniuliza hadi benki ninayotumia hata akaunti namba,nikawapa akaunti namba feki ambayo nilikuwa natumia kipindi fulani cha nyuma ila ikwa imefungwa kwa idhaa yangu,halafu wakanijibu eti hiyo akaunt haitumiki.<br />
sasa naogopa na huyu anaweza kuwa walewale
Kweli lazima uwe na wasiwasi kwan aliye ng'atwa na nyoka hata jani likimgusa anashtuka..ila hebu mtest akileta yaleyale au aina flani hivi mpe makavu yake.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,433
Likes
4,949
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,433 4,949 280
Unaibiwa muda si mrefu......
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,433
Likes
4,949
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,433 4,949 280
Kweli lazima uwe na wasiwasi kwan aliye ng'atwa na nyoka hata jani likimgusa anashtuka..ila hebu mtest akileta yaleyale au aina flani hivi mpe makavu yake.
Ataibiwa, hamna haja ya kuwajibu!!
 
pomo

pomo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
265
Likes
1
Points
35
pomo

pomo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
265 1 35
hata mimi ilitokea msg kama hiyo,,mi nikaijibu lakini hajanitumia picha hadi leo
 
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
539
Likes
10
Points
0
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
539 10 0
Walianza na sms kwenye simu sasa wana2ma e-mail,hawa wa2 ni professional co siri.B care
 
msani

msani

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
1,596
Likes
428
Points
180
msani

msani

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
1,596 428 180
asanteni wana jamvi....basi tumevamiwa ile mbaya tuwe makini
 
pinochet

pinochet

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
345
Likes
28
Points
45
pinochet

pinochet

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
345 28 45
Mh,huo ni wizi. Kuna mmoja alijita Prisca Yak akaniambia yeye ni mkimbizi toka Somalia anaishi ukimbizini Senegal,aliitaji namba yangu ya a/c nikamchomolea nikamwambia ani2mie yake lkn ikumbukwe alianza kwa gia ya kunipenda. Akaniambia wazazi wake walikufa vitani ila walimwachia urithi mkubwa so alitaka nimuoe ili niweze kurithi hyo mali,ila nimtumie a/c yangu. Juzi kati kaniambia yupo Spain ameshatoka Senegal. Mkuu those are thieves.
 
C

Capitani

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
79
Likes
0
Points
0
C

Capitani

Member
Joined Sep 7, 2011
79 0 0
Ukipata taarifa za watu kama hao usifanye papara utashindwa kuwakamata , tega mtego wa kuwshilikisha Beaural of Investigation ama beaural of corruption wanao utaalamu siku hizi jinsi ya kunasa hoa mahafidhina....ama baradhulii...
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,522