Nataka kuanzisha biashara

zyuho

Member
Jun 12, 2019
5
20
Wanajopo natumai niwazima, Kama kichwa kinavyo jitambulisha mi NATAKA kuanza kufanya biashara ya duka kuuliza bidhaa za electrical na electronic sa nahitaji mnijuze kwenu nyinyi ambao mnafanya biashara hi, mnajumua wapi mzigo na changamoto za hi biashara ni zipi . Ahsanteni nyote.
 

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Sep 23, 2013
3,089
2,000
Wanajopo natumai niwazima, Kama kichwa kinavyo jitambulisha mi NATAKA kuanza kufanya biashara ya duka kuuliza bidhaa za electrical na electronic sa nahitaji mnijuze kwenu nyinyi ambao mnafanya biashara hi, mnajumua wapi mzigo na changamoto za hi biashara ni zipi . Ahsanteni nyote.
Electrical items nenda mtaa wa Kibla_Ten Kariakoo zipo nyingi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom