Natafutarafiki wa kike atakae kuwa mama watoto


MAPOUDA

MAPOUDA

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
431
Likes
255
Points
80
MAPOUDA

MAPOUDA

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
431 255 80
Awe na rangi ya maji ya kunde mrefu wastani,mnene wastani, awe mwajiliwa wa serikali au sekta binafsi,

umri kuanzia miaka 21-28,mimi ni mwajiliwa wizara moja hapa nnchi alie tayari aniatufe kwenye namba hz 0762581579 na 0764188417 usibpu
 

Forum statistics

Threads 1,273,433
Members 490,382
Posts 30,481,478