mzee wa nzegea
Member
- Apr 5, 2014
- 39
- 8
Ndugu zangu, baada ya kuwapo na ugumu wa ajira kwa muda mrefu, nimeamua kufungua kampuni ndogo ya KITOHO TRANSPORTERS&GENERAL SUPPLIER ambayo imejikita ktk usafirishaji na usambazaji wa bidhaa mbalimbali za majumbani, mashuleni na mahospitalini,
Kwa kuanzia tunasafirisha mayai ya kuku kupeleka Lindi, tunaofisi jirani na benk ya CRDB Lindi mjini, tunauza jumla na rejareja, hivyo kwa mwenye uhitaji au anaemfahamu mwenye uhitaji wa mayai popote nchini, eiza jumla au rejareja tafadhali naomba tuwasiliane kwa no 0787028688.
Kampuni ni changa tunaomba mtusaidie katika upatikanaji wa soko kwa maeneo yoyote kwani tunawateja kidogo Lindi, Mtwara na Kilwa, bado tuko katika kutafuta wateja zaidi,
Kwa kuanzia tunasafirisha mayai ya kuku kupeleka Lindi, tunaofisi jirani na benk ya CRDB Lindi mjini, tunauza jumla na rejareja, hivyo kwa mwenye uhitaji au anaemfahamu mwenye uhitaji wa mayai popote nchini, eiza jumla au rejareja tafadhali naomba tuwasiliane kwa no 0787028688.
Kampuni ni changa tunaomba mtusaidie katika upatikanaji wa soko kwa maeneo yoyote kwani tunawateja kidogo Lindi, Mtwara na Kilwa, bado tuko katika kutafuta wateja zaidi,