Natafuta toyota hiace

Natafuta toyota hiace

escober

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Posts
391
Reaction score
98
natafuta toyota hiace iliyo kwenye hali nzuri. kama kuna mtu anayo aniambie bei anayouza.
asante
 
mkuu nataka used@chali wa ara
 
natafuta toyota hiace iliyo kwenye hali nzuri. kama kuna mtu anayo aniambie bei anayouza.
asante

Unaitaji ipi??toa details..nzuri kwa biashara ni manual ambayo ni Disel na bei ipo juu kuliko Automatic ambayo ni Petroli..Weka bajeti yako tufanye kazi
 
mkuu nataka manual diasel long roof. bajeti yangu ni 8 millions lakini inategemea na ubora wa gari lenyewe
 
Mpya zinaanzia m 27 mkuu bt automatc ni chache xo ni za kutafuta
 
Kaka unataka ckripper? Mil 8 mkuu ?? Duuh endelea kutafuta mkuu ?? Engine yake tu c chini ya 5mil bila body,gear box ,matyre .ok mkuu utapata tu endelea kutafuta
 
Kaka Escober ebu tusaidiane kidogo,watu wengi wenye hiace utupia lawama zao kwa madereva pindi wanapopewa matatizo ya gari zao,sijui unataka kwa matumizi gani lakini kianzio cha bajeti yako kwa super roof manual ambalo ni Diesel 8ml ni kidogo sana,ata uagize nje ya nchi hiyo 8ml ni bei ya ushuru kwa super roof isiyo na dumping fee.Fanya hivi kama unataka kwa ajiri ya daladala nunua gari nzuri si bora hiace.Nilinunua hiace super roof manual disel ya 2004 Dubai,kwa $7500 ushuru ni 8ml lakini tangu niiweka njiani mwaka juzi 2012 kila siku dereva analeta tsh 60000 bila kuaribika wala nini,nafanya service ndogondogo tu..kuna watu wanasema biashara ya hiace ni pasua kichwa,kwa uzoefu wangu mdogo naelewa si pasua kichwa ila watu wananunua hiace cheap wakitegemea kupata faida kumbe ni matatizo matupu,ata mtu akikuuzia super roof Diesel manual kwa $10000 mchukue fundi kwanza na kuliangalia hilo gari...Automatic ambayo ni Petrol ni cheaper lakini si mazuri kwa biashara
 
Kaka Escober ebu tusaidiane kidogo,watu wengi wenye hiace utupia lawama zao kwa madereva pindi wanapopewa matatizo ya gari zao,sijui unataka kwa matumizi gani lakini kianzio cha bajeti yako kwa super roof manual ambalo ni Diesel 8ml ni kidogo sana,ata uagize nje ya nchi hiyo 8ml ni bei ya ushuru kwa super roof isiyo na dumping fee.Fanya hivi kama unataka kwa ajiri ya daladala nunua gari nzuri si bora hiace.Nilinunua hiace super roof manual disel ya 2004 Dubai,kwa $7500 ushuru ni 8ml lakini tangu niiweka njiani mwaka juzi 2012 kila siku dereva analeta tsh 60000 bila kuaribika wala nini,nafanya service ndogondogo tu..kuna watu wanasema biashara ya hiace ni pasua kichwa,kwa uzoefu wangu mdogo naelewa si pasua kichwa ila watu wananunua hiace cheap wakitegemea kupata faida kumbe ni matatizo matupu,ata mtu akikuuzia super roof Diesel manual kwa $10000 mchukue fundi kwanza na kuliangalia hilo gari...Automatic ambayo ni Petrol ni cheaper lakini si mazuri kwa biashara

mkuu umeeleweka
 
inabidi aongeze kdogo hela hatapata hilo hiace super roof analohitaji
 
lady hiyo mil 8 ni starting price si unajua business za kileo huwezi kujicommit una 20 mil. bei ya kununulia itategemeana na muuzaji mwenyewe
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom