Natafuta soko la udaga Mwanza

nyanda5

Member
Joined
Nov 25, 2014
Posts
49
Reaction score
40
Wadau kuna muhogo mkavu, ni muhogo usio mchungu umemenywa ukakaushwa upo vizuri ningependa kujua bei yake jijini mwanza na iwapo soko la kuweza kuuza linapatikana.
 
ungesema ulipo. hapa nilipo (kanda ya ziwa) debe/ndoo kubwa (wasukua wanaita Dumu) inauzwa 1,500 hadi 2,000.
jipime bei yako na kwingineno.
 
ungesema ulipo. hapa nilipo (kanda ya ziwa) debe/ndoo kubwa (wasukua wanaita Dumu) inauzwa 1,500 hadi 2,000.
jipime bei yako na kwingineno.

Mimi nipo Urambo-Tabora, nina mihogo mingi kiasi cha hekari 12, sasa ipo tayari kuvunwa. Eneo ulipo ni kiasi gani kinawezekana kuuzika? Gunia ngapi hivi nikisema nisafirishe naweza kuuza? Pia uko wapi mkuu(specific location)
 
Wadau kuna muhogo mkavu, ni muhogo usio mchungu umemenywa ukakaushwa upo vizuri ningependa kujua bei yake jijini mwanza na iwapo soko la kuweza kuuza linapatikana.
Mkuu nipm namba, we can make biz. Mzigo Mara kadhaa tumekuwa tunautafuta kwa ajili ya nchi jirani.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…