Natafuta shamba la kukodi kwa ajili ya kilimo Morogoro

Natafuta shamba la kukodi kwa ajili ya kilimo Morogoro

SIPRITE

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Posts
499
Reaction score
65
Waheshimiwa kwa yoyote anayeweza kunisaidia kujua mahali ambapo nitapata shamba maeneo yaliyo Karibu na manispaa liwe Na maji aidha ya kisima au mto naomba tuwasiliane hapa 0757014056
 
Mimi Nina heka 49 zipo kiberege morogoro unaweza kulima chochote
 
Waheshimiwa kwa yoyote anayeweza kunisaidia kujua mahali ambapo nitapata shamba maeneo yaliyo Karibu na manispaa liwe Na maji aidha ya kisima au mto naomba tuwasiliane hapa 0757014056
Nendà Dumila
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom