Msaada tafadhali wanajf ninahitimu mwezi wa 11, mafunzo ya ICT.Ninaomba mwenye kujua nafasi ya kufanyia field Mjini Musoma naombeni msaada tafadhali ndugu zang wanajf.
Msaada tafadhali wanajf ninahitimu mwezi wa 11, mafunzo ya ICT.Ninaomba mwenye kujua nafasi ya kufanyia field Mjini Musoma naombeni msaada tafadhali ndugu zang wanajf.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.