JayMilionair Member Joined Nov 13, 2016 Posts 6 Reaction score 3 Apr 28, 2018 #1 Nahitaji nyumba ya kupanga jiji la dsm iwe na vyumba vitatu na kimoja kiwe master na iwe wigo na geti kwa ajili ya usalama pia iwe maeneo ya kinondoni
Nahitaji nyumba ya kupanga jiji la dsm iwe na vyumba vitatu na kimoja kiwe master na iwe wigo na geti kwa ajili ya usalama pia iwe maeneo ya kinondoni
Mkushi Da Gama JF-Expert Member Joined Jun 23, 2015 Posts 3,692 Reaction score 4,997 Apr 28, 2018 #2 Kuna uzii wa nyumba za kupanga utafute...Utapata chumba