Natafuta nyumba ya kupanga Dar Kimara au Tabata

Natafuta nyumba ya kupanga Dar Kimara au Tabata

Huyu jamaa hana ustaarabu! unapewa fackt unajuja juu na jazba zako c useme tu huna pesa? kama nyumba ni 300 uambiwe 170?
 
Kama uliondoka miaka ya 90 nyumba zilikua 170k unataka ukija ukute 170 tena kakae huko kinyerez na hapo sio barabarani
 
watu wanamshauri kua nyumba ya vyumba vitatu mitaa ya tabata bima ongeza sio 170 anajifanya anajua dar c ungetafuta ww
 
Wakuja naona unakuwa mkali. Kubaki tu kuwa wewe sio mdarisalama. Kwani kuzaliwa banana ndio umeshakuwa wa darisalama? Halafu wewe banana mlikuwa mnafuga kuku wa mayai? /siku hizi naona mmeendelea sana mmeacha kutumia baiskeli mnatumia boda boda
 
Kama uliondoka miaka ya 90 nyumba zilikua 170k unataka ukija ukute 170 tena kakae huko kinyerez na hapo sio barabarani

Hata kinyerezi hiyo bei haipo labda maana huku cku iz ni apartments tupu labda aende magole, chanika anaweza kupata ila cyo kinyerezi kwa hizo spesfications zake labda km anataka kuchunga nyumba inayojengwa alinde vifaa vya mwenye nyumba!
 
Ckia wakuu Sihitaji nyumba Nakuja mwenyewe.Isiwe Inshu saana,
 
Nahitaji nyumba ya kupanga maeneo tajwa hapo juu. Iwe na vyumba 2 au 3 vya kulala, master na public toilet. Jiko stoo seble, na paking, iwe na maji. Offer ni laki 1.70 nahamia dar kikaz sasa hv niko mbeya. No 0754078015

bei hiyo 1.70 ni ya Chumba na Sebule ambayo chumba Master na Choo cha Nje pamoja na JIKO. kama unahitaji hilo Ni PM
 
Nimeisha Pata Nyumba Jamani Uzi unaishia Hapa
 
ha ha ha.... watu wana maneno! mwenzenu kazaliwa Banana. Toto ya darisalama kabisaa
 
Mimi ninayo Mbezi makondeko nyumba kubwa vyumba vitatu jiko, sebule na sehemu ya kulia chakula. Nyumba kubwa nzuri. Kodi ni shilingi laki 2 na nusu. Mimi ndio mwenye nyumba. Kodi ni miezi 6 ni pm kama una interest kweli. Hakuna dalali.
 
wewe ni boya tu. na wala hujui lolote kuhusu dar mshamba wewe. wewe ni pimbi tu unajifanya unajua kumbe hujui chochote. wewe ni ng'ombe tu dar hata kama umezaliwa dar. wewe ni panya.buku tu fokofoko wewe.

Khaah! Harudii tena mkuu....sameheaneni...mnaweza kukutana huko banana sijui tabata.....patachimbika!
 
Nahitaji nyumba ya kupanga maeneo tajwa hapo juu. Iwe na vyumba 2 au 3 vya kulala, master na public toilet. Jiko stoo seble, na paking, iwe na maji. Offer ni laki 1.70 nahamia dar kikaz sasa hv niko mbeya. No 0754078015

Kwa sifa za nyumba unayoitaka huwez kupata kwa bei hiyo.... Kuna nyumba ipo kimara ya laki 2... Vyumba viwili, toilet ndani, sebule na kijiko cha kishkaji.
 
Kwa anayehitaji nyumba ipo .Vyumba viwili vya kulala , choo ,sebule. Bei 350,000. Nyumba ipo tegeta maeneo ya kibaoni 0714890018
 
Kwa sifa za nyumba unayoitaka huwez kupata kwa bei hiyo.... Kuna nyumba ipo kimara ya laki 2... Vyumba viwili, toilet ndani, sebule na kijiko cha kishkaji.
Maji yapo? Maana kimara kama unaish mlima kitonga
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom