Natafuta nyumba NHC maeneo ya Posta Kisutu

Natafuta nyumba NHC maeneo ya Posta Kisutu

mamakibunju

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2013
Posts
1,009
Reaction score
223
Habari wakuu, Natafuta Nyumba ya msajili wa Majumba (NHC) Maeneo ya Posta na kisutu, aina ya nyumba ninayotaka ni ile ya kumlipa mtu mwenye mkataba fedha ili anipe mimi nyumba, iwe na vyumba kuanzia viwili hadi vitatu , sebule jiko na choo, aliyekuwa naye tafadhali Ni PM Faster Tufanye Biashara….
 
Habari wakuu, Natafuta Nyumba ya msajili wa Majumba (NHC) Maeneo ya Posta na kisutu, aina ya nyumba ninayotaka ni ile ya kumlipa mtu mwenye mkataba fedha ili anipe mimi nyumba, iwe na vyumba kuanzia viwili hadi vitatu , sebule jiko na choo, aliyekuwa naye tafadhali Ni PM Faster Tufanye Biashara….

Una kiasi gani?
 
Ipo nilionyeshwa 3bed ground floor maeneo ya Al Hassan Mwinyi Road (Upanga near Jamatini). Jamaa walitaka 80Mil. Are you interested?
 
Ipo nilionyeshwa 3bed ground floor maeneo ya Al Hassan Mwinyi Road (Upanga near Jamatini). Jamaa walitaka 80Mil. Are you interested?

me nataka city centre, na kwa hiyo mil 80 jamatini ya NHC, Si bota nijenge yangu mkuu au ninunue mjengo wangu kabisa, niliwai kuonyeshwa maeneo ya upanga pia mwaka juzi ilikuwa kati ya mil 10-15 ,hiyo yako kali kakaaaa
 
me nataka city centre, na kwa hiyo mil 80 jamatini ya NHC, Si bota nijenge yangu mkuu au ninunue mjengo wangu kabisa, niliwai kuonyeshwa maeneo ya upanga pia mwaka juzi ilikuwa kati ya mil 10-15 ,hiyo yako kali kakaaaa
hebu acha ushamba wewe Sinza kijitonyama kuna apartment za nguvu kwa bei fresh kabisa.
 
Ipo nilionyeshwa 3bed ground floor maeneo ya Al Hassan Mwinyi Road (Upanga near Jamatini). Jamaa walitaka 80Mil. Are you interested?

Loh! hiyo 80M ni pango au ni nini?!! Maana 200M unaweza kupata apartment ya kununua mitaa prime kabisa!...du.
 
Loh! hiyo 80M ni pango au ni nini?!! Maana 200M unaweza kupata apartment ya kununua mitaa prime kabisa!...du.

Madalali Tanzania ni matapeli nishawai kuona nyumba inauzwa million 30, Dalali yeye anauza kwa million 70 kwa bahati nzuri yule mmnunuaji alideal na muuzaji mwenye nyumba na akafanikiwa kununua kwa million 27 cash
 
Mkuu 200M napata wapi 3bed apartment hapa mjini?

Tatizo nyumba nyingi za dar zina madalali wengi mno na kila mmoja anataka kupata faida kumzidi mwenye nyumba. Nyumba, lakini mtu ukiwa na mawasialiano ya mhusika hasa unacut cost kwa karibu asilimia 60! Kama kweli unashida na appartments naweza kukupa namba ya mtu ana appartments mpaka za 150M kkoo 3brm. na parking ipo. BTW, haujasema hiyo 80M ni kwa ajili ya nini? Ni pango la miaka mingapi?...au ndiyo cha juu cha kuhamisha umiliki toka kwake kuja kwako (sasa sijui wewe utakuwa mpangaji wa NHC au wa yeye?), haujafafanua Mkuu.
 
Habari wakuu, Natafuta Nyumba ya msajili wa Majumba (NHC) Maeneo ya Posta na kisutu, aina ya nyumba ninayotaka ni ile ya kumlipa mtu mwenye mkataba fedha ili anipe mimi nyumba, iwe na vyumba kuanzia viwili hadi vitatu , sebule jiko na choo, aliyekuwa naye tafadhali Ni PM Faster Tufanye Biashara….

Pls call 0714 041313
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom