Natafuta nguo kama hii

am a girl

JF-Expert Member
Nov 1, 2016
755
500
Mambo zenu,wapi naweza kupata gauni kama hili ila refu lake.
kkoo nimezunguka had bas,naomba kutajiwa duka au eneo lenye naweza kupata ndefu yake plz.
PhotoGrid_1482641173741.png
 

Iceberg9

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
15,792
2,000
Mambo zenu,wapi naweza kupata gauni kama hili ila refu lake.
kkoo nimezunguka had bas,naomba kutajiwa duka au eneo lenye naweza kupata ndefu yake plz.
Tabata bima pale kuna viduka pale lipo tena ni refu wanayauza 40elfu, niliona kama mwezi umepita hivi sijuwi kama litakuwepo nenda kaangalie japo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom